| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 40 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-38-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 41 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-36-16 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 41 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-40-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 46 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-46-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 40 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-40-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววรอนงค์ ทองระอา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 41 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-41-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 07 |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 52 | 0 | 52 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 52-0-52 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 50 | 41 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือกกลุ่ม 08 - 09 |
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือกกลุ่ม 08 - 09 |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-203 | KB | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือกกลุ่ม 10 - 11 |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-203 | KB | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายเรืองเกียรติ ปัญจพลสกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายเรืองเกียรติ ปัญจพลสกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือกกลุ่ม 10 - 11 |
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 สื่อสารมวลชนทางกีฬา |
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-39-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือกกลุ่ม 13 - 14 |
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 50 | 37 | 13 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-37-13 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือกกลุ่ม 13 - 14 |
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 15 - 18 |
|
| 16 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-38-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 15 - 18 |
|
| 17 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 15 - 18 |
|
| 18 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ภูสิต กุลเกษม ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 15 - 18 |
|
| 19 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 บริหารท้องถิ่น เลือกกลุ่ม 19 - 21 |
|
| 20 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 บริหารท้องถิ่น เลือกกลุ่ม 19 - 21 |
|
| 21 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-46-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 บริหารท้องถิ่น เลือกกลุ่ม 19 - 21 |
|
| 22 | | พุธ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 59 | 55 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-6-44 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.สารสนเทศศึกษา+เศรษฐศาสตร์ เลือกกลุ่ม 22-23 |
|
| 23 | | พุธ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 59 | 54 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-50-0 50-3-47 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวนวลพร ก่อเกียรติวนิช |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวนวลพร ก่อเกียรติวนิช |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.สารสนเทศศึกษา+เศรษฐศาสตร์ เลือกกลุ่ม 22-23 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 501 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 502 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 503 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 504 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 505 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 601 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 43 | 38 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 43-37-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 602 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2101 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 46 | 30 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 1-1-0 46-22-24 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2102 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 62 | 59 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2103 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-203 | KB | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 2 | 43-38-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล M Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี (เสาร์-อาทิตย์) รหัส 59 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 18 | 16 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 25-16-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | หมายเหตุ: | IT_60 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี1 เรียนพร้อม 273181 AT_60 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204B | L | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-36-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพล พุกเส็ง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพล พุกเส็ง |
| | | หมายเหตุ: | MT_60 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1 (41-85) |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204B | L | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพล พุกเส็ง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพล พุกเส็ง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพล พุกเส็ง |
| | | หมายเหตุ: | MT_60 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1 (1-40) |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204B | L | C | 12 | 12 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 13-12-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | หมายเหตุ: | GB_60 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 เรียนร่วมGD_60,GJ_60 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204B | L | C | 17 | 17 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 19-17-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | หมายเหตุ: | GD_60 การออกแบบเครื่องประดับ ปี1 เรียนร่วมGB_60,GJ_60 |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204B | L | C | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | หมายเหตุ: | GJ_60 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี 1 เรียนร่วมGB_60,GD_60 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | พุธ | 08:00-10:00 | SK2-1204 | SK2 | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | SK2-1204 | SK2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปีที่ 1 |
|
| 43 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 80 | 71 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปีที่ 1 |
|