| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-205 | KB | C | 62 | 54 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 62-0-62 62-0-62 62-14-48 62-40-22 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.วัสดุ/เครืองกล/เคมี/ไฟฟ้า |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 62 | 48 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 62-0-62 62-39-23 62-9-53 62-0-62 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.วัสดุ/เครืองกล/เคมี/ไฟฟ้า |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-404 | KB | C | 62 | 60 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 62-36-26 62-0-62 62-24-38 62-0-62 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.วัสดุ/เครืองกล/เคมี/ไฟฟ้า |
|
| 04 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-402 | KB | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-21-38 59-37-22 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.โยธา/อุตสาหการ |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-8-51 59-0-59 59-43-16 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.โยธา/อุตสาหการ/นิติศาสตร์ |
|
| 06 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 59 | 51 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-7-52 59-2-57 59-42-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 วศ.โยธา/อุตสาหการ/นิติศาสตร์ |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-204 | KB | C | 56 | 51 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-31-25 56-20-36 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ภาษาไทย |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-205 | KB | C | 56 | 56 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 56-45-11 56-0-56 56-11-45 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ภาษาไทย |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-206 | KB | C | 56 | 54 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-9-47 56-45-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ภาษาไทย |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-204 | KB | C | 62 | 59 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-43-16 59-14-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/การบริหารท้องถิ่น |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-205 | KB | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-31-28 59-28-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/การบริหารท้องถิ่น |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 62 | 55 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-43-16 59-7-52 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/การบริหารท้องถิ่น |
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-305 | KB | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (กายภาพบำบัด) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 49-46-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 กายภาพบำบัด |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 501 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-310 | KB | C | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 502 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-401 | KB | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-31-19 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 503 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-402 | KB | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-43-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 504 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-404 | KB | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-35-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2101 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 50 | 16 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-16-34 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ M Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2102 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-408 | KB | C | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-32-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2103 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-409 | KB | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ M Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2104 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-410 | KB | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 35-29-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม M Lecture : นายชรินทร์ อังติกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2105 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-501 | KB | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ M Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2106 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-305 | KB | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ M Lecture : นางสาวอาภาพันธ์ แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2107 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-310 | KB | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-33-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล M Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 17:20 - 19:20 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2201 | | เสาร์ | 09:00-10:50 | KB-402 | KB | C | 38 | 33 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ (เทียบโอน) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี คณะการจัดการและการท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 38-32-6 38-1-37 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการ 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 59 |
|
| 2202 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ (เทียบโอน) ชั้นปี 2 | 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม รอย้ายนิสิต การจัดการ 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 59 |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 43 | | อังคาร | 10:00-12:00 | SK-ยุวถาวร | SK | C | 100 | 87 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ธนพร คำวรรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ธนพร คำวรรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปีที่ 2 |
|