| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 48 | 45 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-43-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์/การเงิน/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/การตลาด/สธ.อนามัยฯ |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 49 | 44 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 41-40-1 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์/การเงิน/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/การตลาด/สธ.อนามัยฯ |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-2-46 48-5-43 48-4-44 48-5-43 50-32-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์/การเงิน/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/การตลาด/สธ.อนามัยฯ |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-47-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นายชรินทร์ อังติกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์/การเงิน/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/การตลาด/สธ.อนามัยฯ |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-3001 | QS1 | C | 57 | 57 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 59-23-36 59-27-32 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-3001 | QS1 | C | 59 | 55 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 59-21-38 59-31-28 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-3001 | QS1 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 59-23-36 59-35-24 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป |
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-3001 | QS1 | C | 59 | 58 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 59-34-25 59-24-35 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 52-44-8 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวสุวลี มีทรัพย์เจริญผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวสุวลี มีทรัพย์เจริญผล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การจัดการบริการสังคม |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 55-55-0 55-0-55 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวฉัตรชุลีย์ มีทรัพย์เจริญผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายสุรเดช ศิริสูตร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการโรงแรม/การจัดการท่องเที่ยว |
|
| 11 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 50 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 55-2-53 55-48-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการโรงแรม/การจัดการท่องเที่ยว |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | IF-3C02 | IF | L | 51 | 48 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 51-0-51 51-0-51 51-0-51 51-31-20 51-15-36 51-0-51 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/ศษ.เทคโนฯอุตฯ/ศษ.พลศึกษา/ศษ.ดนตรีศึกษา/ศษ.ศิลปศึกษา |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | IF-3C01 | IF | L | 51 | 40 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 51-0-51 51-0-51 51-0-51 51-0-51 51-0-51 51-28-23 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/ศษ.เทคโนฯอุตฯ/ศษ.พลศึกษา/ศษ.ดนตรีศึกษา/ศษ.ศิลปศึกษา |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | IF-3C03 | IF | L | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 51-30-21 51-9-42 51-10-41 51-0-51 51-0-51 51-0-51 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/ศษ.เทคโนฯอุตฯ/ศษ.พลศึกษา/ศษ.ดนตรีศึกษา/ศษ.ศิลปศึกษา |
|
| 15 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 27 | 24 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-27-24 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายธรรม์ ธีระวิบูลย์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 16 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 44 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-44-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 17 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 43 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-43-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวอรนุช ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 18 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 53 | 50 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-47-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 19 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 40 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-40-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวอาภาพันธ์ แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 20 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 44 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-44-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 21 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 53 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-48-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 22 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 32 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-31-20 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 23 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 47 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-46-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| 24 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 41 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | คณะวิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-39-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์สุกัลยา ชาญสมร Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะวิทยาศาสตร์ |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 60 |
|
| 402 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 51 | 37 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-36-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 60 |
|
| 403 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-404 | KB | C | 31 | 26 | 5 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 30-12-18 30-13-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายชลิต ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมศึกษา 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 60 |
|
| 2101 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-27-23 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นางสาวฉัตรชุลีย์ มีทรัพย์เจริญผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2102 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ M Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2103 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 50 | 12 | 38 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-11-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2104 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 45-39-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล M Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2105 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 45-32-13 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน M Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2106 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 54 | 52 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นายเรืองเกียรติ ปัญจพลสกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายเรืองเกียรติ ปัญจพลสกุล |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2107 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ M Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2108 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 52 | 44 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 50-42-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2109 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 54 | 50 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2201 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | 52 | 49 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 คณะการจัดการและการท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 44-41-3 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการท่องเที่ยวฯ 4 ปี (กลุ่มท่องเที่ยว) รหัส 59 |
|
| 2202 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | 51 | 49 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 44-42-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน M Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการท่องเที่ยวฯ 4 ปี (กลุ่มกลุ่มโรงแรม) รหัส 59 |
|
| 2203 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-0-45 45-0-45 45-36-9 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน M Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 60 |
|
| 2204 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-0-45 45-0-45 45-0-45 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 60 |
|
| 2205 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | 45 | 33 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-0-45 45-33-12 45-0-45 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 60 |
|
| 2206 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | L | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-A500 | K-A | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-38-7 45-0-45 45-1-44 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 10 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล M Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 19 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 60 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | L-205 | L | C | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-406 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | BA_60 บริหารธุรกิจ ปี1 (1-40) |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | L-205 | L | C | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 26-24-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-406 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | BA_60 บริหารธุรกิจ ปี1 (41-66) |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | หมายเหตุ: | LBT_60 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี1 (1-50) |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IT-310 | IT | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IT-311 | IT | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | หมายเหตุ: | LBT_60 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี1 (51-102) |
|
| สระแก้ว |
| 45 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 66 | 52 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ชั้นปีที่ 1 |
|
| 49 | | อังคาร | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 25 | 17 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปีที่ 1 |
|
| 51 | | อังคาร | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 11 | 11 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม ชั้นปีที่ 2 |
|
| 61 | | อังคาร | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ ปี 1 |
|