| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 45 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 57-36-21 57-5-52 57-4-53 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์(120)การจัดการทรัรพยากรมนุษย์(64)สธ.อนามัยสิ่งแวดล้อม(42) เลือกกลุ่ม 01 - 04 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 52 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 57-23-34 57-0-57 57-29-28 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์(120)การจัดการทรัรพยากรมนุษย์(64)สธ.อนามัยสิ่งแวดล้อม(42) เลือกกลุ่ม 01 - 04 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 57 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 57-28-29 57-29-28 57-0-57 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์(120)การจัดการทรัรพยากรมนุษย์(64)สธ.อนามัยสิ่งแวดล้อม(42) เลือกกลุ่ม 01 - 04 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 46 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 57-19-38 57-27-30 57-0-57 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายภาณุวัฒน์ เชิดกียรติกูล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายภาณุวัฒน์ เชิดกียรติกูล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์(120)การจัดการทรัรพยากรมนุษย์(64)สธ.อนามัยสิ่งแวดล้อม(42) เลือกกลุ่ม 01 - 04 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 59 | 56 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-28-28 56-25-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน(60)ธุรกิจระหว่างประเทศ(52) เลือกกลุ่ม 05 - 06 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 56 | 46 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-26-30 56-20-36 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน(60)ธุรกิจระหว่างประเทศ(52) เลือกกลุ่ม 05 - 06 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 55 | 47 | 8 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 55-47-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการ |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 55 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 57-55-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การตลาด |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 38 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 59 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การพัฒนาชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 52-0-52 52-37-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 พัฒนาชุมชน(45)การจัดการบริการสังคม(109) เลือกกลุ่ม 10 - 12 |
|
| 11 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 59 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การพัฒนาชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 52-51-1 52-0-52 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นายสิทธิชัย เมฆขุนทด |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นายสิทธิชัย เมฆขุนทด |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 พัฒนาชุมชน(45)การจัดการบริการสังคม(109) เลือกกลุ่ม 10 - 12 |
|
| 12 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 53 | 50 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 59 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การพัฒนาชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 52-49-3 52-1-51 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 พัฒนาชุมชน(45)การจัดการบริการสังคม(109) เลือกกลุ่ม 10 - 12 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 47 | 35 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-33-14 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโน(32)เทคโนฯอุต(36)พลศึกษา(59)ศิลปศึกษา(35)ดนตรีศึกษา(23) เลือกกลุ่ม 13 -17 |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 47 | 21 | 26 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-18-29 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายไกรศร นามศักดิ์สวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นายไกรศร นามศักดิ์สวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโน(32)เทคโนฯอุต(36)พลศึกษา(59)ศิลปศึกษา(35)ดนตรีศึกษา(23) เลือกกลุ่ม 13 -17 |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 47 | 34 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-20-27 47-14-33 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นายกรัณฑวัชร์ ถาไชย |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโน(32)เทคโนฯอุต(36)พลศึกษา(59)ศิลปศึกษา(35)ดนตรีศึกษา(23) เลือกกลุ่ม 13 -17 |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-44-3 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล Lecture : นายธรรม์ ธีระวิบูลย์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโน(32)เทคโนฯอุต(36)พลศึกษา(59)ศิลปศึกษา(35)ดนตรีศึกษา(23) เลือกกลุ่ม 13 -17 |
|
| 17 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 47 | 35 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-34-13 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโน(32)เทคโนฯอุต(36)พลศึกษา(59)ศิลปศึกษา(35)ดนตรีศึกษา(23) เลือกกลุ่ม 13 -17 |
|
| 18 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-5-55 60-7-53 60-9-51 60-0-60 60-0-60 60-2-58 60-0-60 60-0-60 60-15-45 60-7-53 60-13-47 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 19 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-12-48 60-4-56 60-1-59 60-0-60 60-0-60 60-13-47 60-0-60 60-0-60 60-12-48 60-8-52 60-0-60 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 20 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-9-51 60-6-54 60-0-60 60-2-58 60-0-60 60-2-58 60-22-38 60-10-50 60-0-60 60-2-58 60-2-58 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายณัฐวุฒิ ไชยสิทธิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 21 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-10-50 60-0-60 60-0-60 60-1-59 60-1-59 60-0-60 60-2-58 60-2-58 60-9-51 60-2-58 60-4-56 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสิทธิชัย คูเจริญสิน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสิทธิชัย คูเจริญสิน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 22 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-5-55 60-0-60 60-0-60 60-24-36 60-9-51 60-3-57 60-1-59 60-0-60 60-5-55 60-10-50 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวกนกอร แจ่มจำรัส |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวกนกอร แจ่มจำรัส |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 23 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 61 | 52 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-0-60 60-8-52 60-30-30 60-2-58 60-0-60 60-0-60 60-2-58 60-9-51 60-0-60 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 24 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-3-57 60-28-32 60-0-60 60-3-57 60-4-56 60-11-49 60-1-59 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-3-57 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 25 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-3-57 60-35-25 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-2-58 60-11-49 60-3-57 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-14-46 60-0-60 60-3-57 60-5-55 60-2-58 60-0-60 60-1-59 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-7-53 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กวินทร์ พิพัฒน์กุล Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 34 | 26 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 | 60-4-56 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-4-56 60-0-60 60-0-60 60-11-49 60-8-52 60-3-57 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวทัชชญา มิ่งสันติสุข |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวทัชชญา มิ่งสันติสุข |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิทยาศาสตร์(ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 18 -27 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 53 | 49 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-48-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 402 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 52 | 43 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-43-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2101 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 54 | 49 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ชลธวัช ศรีศาลา |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-35-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล M Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2102 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SD-512 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ M Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2201 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SD-512 | SD | L | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ อาจารย์อรรถนิติ วงศ์จักร์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ(ธุรกิจค้าปลีก: ความร่วมมือเซ็นทรัลฯ) ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-43-7 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ M Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,Retail,MK,IB) รหัส 59 |
|
| 2202 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ(ธุรกิจค้าปลีก: ความร่วมมือเซ็นทรัลฯ) ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 คณะการจัดการและการท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 50-36-14 50-8-42 50-0-50 50-0-50 50-0-50 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ M Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,Retail,MK,IB) รหัส 59 |
|
| 2203 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | L | 54 | 51 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ(ธุรกิจค้าปลีก: ความร่วมมือเซ็นทรัลฯ) ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-10-40 50-0-50 50-0-50 50-35-15 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ M Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,Retail,MK,IB) รหัส 59 |
|
| 2204 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SD-416 | SD | L | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ(ธุรกิจค้าปลีก: ความร่วมมือเซ็นทรัลฯ) ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-0-50 50-21-29 50-0-50 50-19-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ M Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จริญญา อักษรณรงค์ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,Retail,MK,IB) รหัส 59 |
|
| 2205 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ อาจารย์ชลธวัช ศรีศาลา |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ(ธุรกิจค้าปลีก: ความร่วมมือเซ็นทรัลฯ) ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-1-49 50-0-50 50-10-40 50-31-19 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 มี.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล M Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,Retail,MK,IB) รหัส 59 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-204B | L | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : นางสาวเพ็ญนภา ไกรฉวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | BA_59 บริหารธุรกิจ ปี1(1-40) |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-204B | L | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : นางสาวเพ็ญนภา ไกรฉวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | BA_59 บริหารธุรกิจ ปี1 (41-75) |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1(1-40) |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1(41-80) |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 46-42-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 (81-126) |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | เก็บตก |
|
| สระแก้ว |
| 46 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 75 | 66 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 |
|
| 49 | | อังคาร | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
|
| 62 | | อังคาร | 08:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 มี.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1307 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2560 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ |
|