| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 48-2-46 48-45-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.จีน/บัญชี |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 40-31-9 40-5-35 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.ญี่ปุ่น/เกาหลี |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.ญี่ปุ่น/เกาหลี |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-404 | KB | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 70-70-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 มส.สารสนเทศศึกษา |
|
| 05 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-407 | KB | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 50-17-33 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.ปฐมวัย/วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-408 | KB | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 07 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-409 | KB | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-410 | KB | C | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 50-46-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 64 | 62 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 58-56-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 58-57-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 มี.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 21 พ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 58 | 54 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 58-54-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-405 | KB | C | 53 | 50 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-46-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารท้องถิ่น |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-406 | KB | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 มี.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 21 พ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารท้องถิ่น |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ค. 2561 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารท้องถิ่น |
|
| 15 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-203 | KB | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง พ.ศ.2559 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 61-61-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 พ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 แพทย์แผนไทยประยุกต์ |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 201 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-303 | KB | C | 64 | 61 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 2 | 64-60-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 20 พ.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | สารสนเทศศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 601 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-506 | KB | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 20 พ.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 602 | | ศุกร์ | 16:00-17:50 | QS1-404 | QS1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง Lecture : นางสาวอาภาพันธ์ แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 20 พ.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 901 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS1-504 | QS1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมพาณิชยนาวี) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ (รหัส59-60) ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 20 พ.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมพาณิชยนาวี 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2201 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-304 | KB | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ M Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 20 พ.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทร์ชลี มาพุทธ Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | การบัญชี 4 ปี รหัส 60 |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 45 | | พุธ | 13:00-15:00 | SK2-1102 | SK2 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ชั้นปีที่ 2 |
|
| 49 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | SK2-1105 | SK2 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปีที่ 2 |
|
| 51 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | SK2-1105 | SK2 | C | 17 | 13 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 พ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นงนุช ศรีสุข Lecture : อาจารย์ ดร.เสริมสิทธิ์ สร้อยสอดศรี |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม ชั้นปีที่ 1 |
|