| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-11:50 | AB-504 | AB | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 27-0-27 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (คอมพิวเตอร์กราฟิก) |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-16:50 | AB-504 | AB | C | 26 | 24 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (ออกแบบกราฟิกและโฆษณา) |
|
| 03 | | พุธ | 13:00-16:50 | AB-504 | AB | C | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (โทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | พุธ | 17:00-20:50 | AB-504 | AB | C | 34 | 30 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 61 เอกกราฟิกและโฆษณา และเอกโทรทัศน์และดิจิตอลมีเดีย |
|
| 602 | | ศุกร์ | 13:00-16:50 | AB-504 | AB | C | 15 | 13 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 61 เอกคอมพิวเตอร์ |
|