| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IF-5T02 | IF | C | 49 | 46 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | IF-4C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 3 | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : MR.JOHN GATEWOOD HAM |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ รหัส 59 (กลุ่มแขนง Progrmming แบบที่ 1) |
|
| 02 | | พุธ | 15:00-16:50 | IF-5T03 | IF | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-4C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 3 | 50-41-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ รหัส 59 (กลุ่มแขนง Progrmming แบบที่ 2) |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | IF-5T02 | IF | C | 58 | 50 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | IF-4C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 3 | 58-50-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-11M280 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ รหัส 59 (กลุ่มแขนง Data Science) |
|