| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-404 | KB | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.อุตสาหการ เลือก 01 - 02 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-405 | KB | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.อุตสาหการ เลือก 01 - 02 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-401 | KB | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 49-49-0 49-0-49 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.วัสดุ/ไฟฟ้า เลือก 03 - 05 |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-402 | KB | C | 49 | 45 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 49-7-42 49-38-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.วัสดุ/ไฟฟ้า เลือก 03 - 05 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-403 | KB | C | 51 | 44 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 49-2-47 49-40-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.วัสดุ/ไฟฟ้า เลือก 03 - 05 |
|
| 06 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 50-10-40 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.เคมี/สิ่งแวดล้อม/สมองกลฝังตัว เลือก 06 - 08 |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-310 | KB | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-35-15 50-13-37 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.เคมี/สิ่งแวดล้อม/สมองกลฝังตัว เลือก 06 - 08 |
|
| 08 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 51 | 42 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชญา แก้วแก่น |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 49-7-42 50-35-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชญา แก้วแก่น |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชญา แก้วแก่น |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.เคมี/สิ่งแวดล้อม/สมองกลฝังตัว เลือก 06 - 08 |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-37-3 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.โยธา/เครื่องกล เลือก 09 - 12 |
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-38-2 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.โยธา/เครื่องกล เลือก 09 - 12 |
|
| 11 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.โยธา/เครื่องกล เลือก 09 - 12 |
|
| 12 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วศ.โยธา/เครื่องกล เลือก 09 - 12 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-402 | KB | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-20-30 50-0-50 50-24-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ไทย เลือก 13 - 16 |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-8-42 50-8-42 50-16-34 50-16-34 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ไทย เลือก 13 - 16 |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-11-39 50-0-50 50-17-33 50-19-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ไทย เลือก 13 - 16 |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-18-32 50-10-40 50-0-50 50-20-30 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.จีน/เกาหลี/ญี่ปุ่น/ไทย เลือก 13 - 16 |
|
| 17 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-402 | KB | C | 61 | 51 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 61-51-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 17 - 20 |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-403 | KB | C | 65 | 57 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา กุลนภาดล รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 61-53-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา กุลนภาดล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 17 - 20 |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-404 | KB | C | 62 | 57 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 61-56-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 17 - 20 |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-405 | KB | C | 69 | 65 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 61-58-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 17 - 20 |
|
| 21 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 52-49-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บริหารท้องถิ่น เลือก 21 - 24 |
|
| 22 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 52-50-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บริหารท้องถิ่น เลือก 21 - 24 |
|
| 23 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 52 | 45 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 52-45-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บริหารท้องถิ่น เลือก 21 - 24 |
|
| 24 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บริหารท้องถิ่น เลือก 21 - 24 |
|
| 25 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 65 | 59 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (กายภาพบำบัด) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 63-0-63 63-59-4 64-0-64 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กายภาพบำบัด/นิติศาสตร์ เลือก 25 - 28 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (กายภาพบำบัด) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 63-24-39 63-38-25 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กายภาพบำบัด/นิติศาสตร์ เลือก 25 - 28 |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-408 | KB | C | 64 | 61 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (กายภาพบำบัด) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 63-0-63 63-60-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กายภาพบำบัด/นิติศาสตร์ เลือก 25 - 28 |
|
| 28 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-409 | KB | C | 63 | 57 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (กายภาพบำบัด) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 63-22-41 63-34-29 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กายภาพบำบัด/นิติศาสตร์ เลือก 25 - 28 |
|
| 29 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-404 | KB | C | 48 | 45 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (โภชนบำบัดและการกำหนดอาหาร) ใหม่ 61 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 48-45-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 โภชบำบัดและการกำหนดอาหาร |
|
| 30 | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-309 | KB | C | 52 | 47 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) ปรับปรุง 60 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 52-46-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 เทคนิคการแพทย์ |
|
| 31 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-401 | KB | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุทัยพร ไก่แก้ว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 พยาธิวิทยากายวิภาค |
|
| 32 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-203 | KB | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-26-21 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-21-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.คณิตศาสตร์/ปฐมวัย/ดนตรี/ศิลปะ/พลศึกษา เลือก 32 - 34 |
|
| 33 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-204 | KB | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-1-46 47-26-21 47-0-47 47-13-34 47-5-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.คณิตศาสตร์/ปฐมวัย/ดนตรี/ศิลปะ/พลศึกษา เลือก 32 - 34 |
|
| 34 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-205 | KB | C | 47 | 36 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-4-43 47-14-33 47-17-30 47-1-46 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 24 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.คณิตศาสตร์/ปฐมวัย/ดนตรี/ศิลปะ/พลศึกษา เลือก 32 - 34 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 2101 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-409 | KB | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-39-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ M Lecture : นายวีระพงษ์ พละภิญโญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ศราวิน เทพสถิตย์ภรณ์ Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2104 |
|
| 2102 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-410 | KB | C | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-41-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม M Lecture : ดร.ดลชญา ธิติชัยกวิน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2104 |
|
| 2103 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-501 | KB | C | 44 | 35 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-35-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ M Lecture : นางสาวปนิดา ปันนะศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2104 |
|
| 2104 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-502 | KB | C | 44 | 28 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-27-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ M Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2104 |
|
| 2105 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-306 | KB | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม M Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 2105 - 2107 |
|
| 2106 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-307 | KB | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-40-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล M Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 2105 - 2107 |
|
| 2107 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-308 | KB | C | 45 | 34 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 45-34-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี M Lecture : นางสาวสุภาวดี เพชรชื่นสกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล Lecture : นางสาวสุภาวดี เพชรชื่นสกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 2105 - 2107 |
|
| 2108 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-401 | KB | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.จุฑามาศ แหนจอน รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช M Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.จุฑามาศ แหนจอน Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 การบริหารท้องถิ่น เลือก 2108 - 2111 |
|
| 2109 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-402 | KB | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ศรัณยา รพีอาภากุล M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 การบริหารท้องถิ่น เลือก 2108 - 2111 |
|
| 2110 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-403 | KB | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม M Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 การบริหารท้องถิ่น เลือก 2108 - 2111 |
|
| 2111 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-404 | KB | C | 47 | 32 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล อาจารย์ปฐมา สุขทวี |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ปฐมา สุขทวี M Lecture : ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุภัคกาญจ์ แก้วแกมเกษ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล Lecture : ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุภัคกาญจ์ แก้วแกมเกษ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 การบริหารท้องถิ่น เลือก 2108 - 2111 |
|
| 2112 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 31 | 21 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 1 | 31-14-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช M Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 การบริหารท้องถิ่น (เสาร์-อาทิตย์) |
|
| 2201 | | พุธ | 16:00-17:50 | QS1-406 | QS1 | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.จุฑามาศ แหนจอน รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สมศรี ทองนุช M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.จุฑามาศ แหนจอน Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ธุรกิจระหว่างประเทศ |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 43 | | พุธ | 08:00-10:00 | SK2-1105 | SK2 | C | 26 | 25 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 29 ม.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 25 มี.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | หมายเหตุ: | PA/2/62 |
|