| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-410 | KB | C | 39 | 37 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 39-36-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริการสังคม |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-501 | KB | C | 39 | 36 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 39-35-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริการสังคม |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-410 | KB | C | 58 | 55 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (สาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 สธ.สาธารณสุขชุมชน |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-402 | KB | C | 34 | 33 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีวเวชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ชีวเวชศาสตร์ |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีวเวชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ชีวเวชศาสตร์ |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการและการสอนกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 43-38-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การจัดการและการสอนกีฬา |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการและการสอนกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 43-41-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การจัดการและการสอนกีฬา |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-410 | KB | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ศาสนาปรัชญา |
|
| 09 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-501 | KB | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ศาสนาปรัชญา |
|
| 10 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-410 | KB | C | 32 | 25 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 32-23-9 32-0-32 32-0-32 32-2-30 32-0-32 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การเงิน/การตลาด/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ เลือกกลุ่ม 10 -11 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-501 | KB | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 32-23-9 32-0-32 32-2-30 32-2-30 32-5-27 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การเงิน/การตลาด/ธุรกิจระหว่างประเทศ/การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ เลือกกลุ่ม 10 -11 |
|
| 12 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-310 | KB | C | 37 | 19 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-0-43 43-1-42 43-0-43 43-0-43 43-1-42 43-17-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-506 | KB | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-15-28 43-0-43 43-0-43 43-0-43 43-22-21 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-507 | KB | C | 37 | 35 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-1-42 43-13-30 43-21-22 43-0-43 43-0-43 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-407 | KB | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-18-25 43-0-43 43-0-43 43-2-41 43-14-29 43-1-42 43-1-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 16 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-309 | KB | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 38-0-38 38-7-31 38-22-16 38-5-33 38-6-32 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การบริหารทั่วไป/ รหัส 59 คณะดนตรีและการแสดง เลือกกลุ่ม 16 - 20 |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-310 | KB | C | 38 | 35 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 38-17-21 38-0-38 38-6-32 38-0-38 38-12-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การบริหารทั่วไป/ รหัส 59 คณะดนตรีและการแสดง เลือกกลุ่ม 16 - 20 |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-204 | KB | C | 38 | 33 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 38-15-23 38-0-38 38-6-32 38-12-26 38-0-38 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การบริหารทั่วไป/ รหัส 59 คณะดนตรีและการแสดง เลือกกลุ่ม 16 - 20 |
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-205 | KB | C | 38 | 37 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 38-9-29 38-2-36 38-11-27 38-0-38 38-15-23 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การบริหารทั่วไป/ รหัส 59 คณะดนตรีและการแสดง เลือกกลุ่ม 16 - 20 |
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-506 | KB | C | 39 | 34 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 3 | 38-9-29 38-4-34 38-5-33 38-8-30 38-7-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การบริหารทั่วไป/ รหัส 59 คณะดนตรีและการแสดง เลือกกลุ่ม 16 - 20 |
|
| 21 | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-408 | KB | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 3 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 39-17-22 39-21-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.ปฐมวัย/ศษ.ดนตรีศึกษา |
|
| 22 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-408 | KB | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 36-36-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.เทคโนฯการศึกษา |
|
| 23 | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-409 | KB | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.ศิลปศึกษา |
|
| 24 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-409 | KB | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 39-39-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.พลศึกษา |
|
| 25 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-410 | KB | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 3 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 3 | 34-14-20 34-20-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ศษ.อุตสาหกรรมศึกษา |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | พุธ | 16:00-17:50 | KB-405 | KB | C | 43 | 35 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 43-35-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 402 | | พุธ | 16:00-17:50 | KB-406 | KB | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2101 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-405 | KB | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม M Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2102 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-406 | KB | C | 54 | 50 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 52-38-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล M Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 60 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-204B | L | C | 58 | 58 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 90-58-32 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภาวดี ศรีสังข์ Lecture : อาจารย์ธีราพร ชาญพนา Lecture : อาจารย์สุทธิรักษ์ สุวรรณเดชา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนยศ กุลฑล Lecture : อาจารย์ลักษมณ บุญมา Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | หมายเหตุ: | MT_61 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-204B | L | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์สุทธิรักษ์ สุวรรณเดชา Lecture : อาจารย์ธีราพร ชาญพนา |
| | | หมายเหตุ: | GB_59 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-204B | L | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 36-36-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์สุทธิรักษ์ สุวรรณเดชา Lecture : อาจารย์ธีราพร ชาญพนา |
| | | หมายเหตุ: | GD_59 การออกแบบเครื่องประดับ ปี3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-204B | L | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์สุทธิรักษ์ สุวรรณเดชา Lecture : อาจารย์ธีราพร ชาญพนา |
| | | หมายเหตุ: | GJ_59 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี3 เรียนพร้อม EBC61 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-204B | L | C | 46 | 45 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ) ใหม่ 56 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-45-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภาวดี ศรีสังข์ Lecture : อาจารย์ธีราพร ชาญพนา Lecture : อาจารย์สุทธิรักษ์ สุวรรณเดชา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนยศ กุลฑล Lecture : อาจารย์ลักษมณ บุญมา Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | หมายเหตุ: | EBC_61 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ปี1 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK-ยุวถาวร | SK | C | 40 | 17 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 2 |
|
| 45 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK-ยุวถาวร | SK | C | 120 | 59 | 61 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ชั้นปี 3 |
|
| 49 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK-ยุวถาวร | SK | C | 40 | 16 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปี 2 |
|