| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-409 | KB | C | 37 | 31 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ผลาดร สุวรรณโพธิ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 37-31-6 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.คณิตศาสตร์ (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 37 | 27 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ปานเพชร ร่มไทร |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 37-27-10 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.ปฐมวัย (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-404 | KB | C | 37 | 30 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์โสภี ชาญเชิงยุทธชัย |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 37-30-7 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.ศิลปะ (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 04 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | QS1-103 | QS1 | C | 37 | 15 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศศิชญา แก่นสาร |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 37-15-22 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.ดนตรี (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-408 | KB | C | 37 | 31 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพมณี เชื้อวัชรินทร์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 37-31-6 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.พลศึกษา (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วัฒนพร จตุรานนท์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 | 41-39-2 41-0-41 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.ศาสนา/ศษ.อุตสาหกรรมศึกษา เลือก 06 - 07 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-408 | KB | C | 44 | 38 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์โสภี ชาญเชิงยุทธชัย |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 | 41-27-14 41-8-33 41-1-40 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.ศาสนา/ศษ.อุตสาหกรรมศึกษา เลือก 06 - 07 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 54 | 50 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วัฒนพร จตุรานนท์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 2 | 54-19-35 54-0-54 54-31-23 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/ศษ.ศิลปศึกษา/ศษ.จีน เลือก 08 -10 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 54 | 29 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ปานเพชร ร่มไทร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 2 | 54-29-25 54-0-54 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/ศษ.ศิลปศึกษา/ศษ.จีน เลือก 08 -10 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 54 | 41 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.คงรัฐ นวลแปง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 2 | 54-41-13 54-0-54 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/ศษ.ศิลปศึกษา/ศษ.จีน เลือก 08 -10 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-405 | KB | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วัฒนพร จตุรานนท์ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 | 42-0-42 42-23-19 42-0-42 42-16-26 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะดนตรีและการแสดง เลือก 11 -13 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-406 | KB | C | 43 | 40 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ปานเพชร ร่มไทร |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 | 42-0-42 42-16-26 42-21-21 42-2-40 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะดนตรีและการแสดง เลือก 11 -13 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 42 | 25 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.คงรัฐ นวลแปง |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชานาฏศิลป์และการกำกับลีลา ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 ศป.บ. (ศิลปะการแสดง) กลุ่มวิชาศิลปะการละคร ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 | 42-5-37 42-5-37 42-2-40 42-12-30 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะดนตรีและการแสดง เลือก 11 -13 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 43 | 37 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วัฒนพร จตุรานนท์ |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 43-37-6 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.เศรษฐศาสตร์ เลือก 14 - 15 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-408 | KB | C | 43 | 40 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์โสภี ชาญเชิงยุทธชัย |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.เศรษฐศาสตร์ เลือก 14 - 15 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 16 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-401 | KB | C | 44 | 42 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธนภร อินต๊ะสิน |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 43-4-39 43-2-41 43-12-31 43-0-43 43-9-34 43-14-29 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 16 - 18 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 17 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-402 | KB | C | 44 | 34 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สมศิริ สิงห์ลพ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 43-0-43 43-0-43 43-0-43 43-14-29 43-1-42 43-4-39 43-14-29 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 16 - 18 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 18 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-403 | KB | C | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศศิชญา แก่นสาร |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 43-17-26 43-16-27 43-0-43 43-0-43 43-14-29 43-0-43 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 16 - 18 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 19 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-409 | KB | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วัฒนพร จตุรานนท์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 4 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์ เลือก 19 - 20 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 20 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-410 | KB | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ธนาวุฒิ ลาตวงษ์ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 4 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิติศาสตร์ เลือก 19 - 20 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 21 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-206 | KB | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ปานเพชร ร่มไทร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 4 | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.อนามัยสิ่งแวดล้อม(ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศศิชญา แก่นสาร |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 2 | 9-5-4 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมศึกษา 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 61 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| 2101 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-206 | KB | C | 48 | 41 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศศิชญา แก่นสาร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 2 | 48-26-22 48-15-33 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี, การบริหารท้องถิ่น 4 ปี (ส-อา) รหัส 61 (ไม่สอบกลางภาคและปลายภาค) |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 81 | | อังคาร | 13:00-15:00 | SK2-1108 | SK2 | C | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นุชจรีย์ พุกกะมาน ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 17 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นุชจรีย์ พุกกะมาน Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 12 พ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นุชจรีย์ พุกกะมาน Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | หมายเหตุ: | CBS/1/62 |
|