| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-406 | QS1 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 36-33-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.จีน |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-503 | KB | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.เกาหลี |
|
| 03 | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-505 | KB | C | 38 | 37 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภาสกร ภักดิ์ศรีแพง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภาสกร ภักดิ์ศรีแพง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภาสกร ภักดิ์ศรีแพง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.ญี่ปุ่น |
|
| 04 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-410 | KB | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 65-65-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยูร อิ่มสวาสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บัญชี |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 05 - 09 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 05 - 09 |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-408 | KB | C | 61 | 57 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-44-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 05 - 09 |
|
| 08 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS1-404 | QS1 | C | 48 | 34 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-34-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 05 - 09 |
|
| 09 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-305 | KB | C | 48 | 42 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-42-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 รัฐศาสตร์ เลือก 05 - 09 |
|
| 10 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-309 | KB | C | 48 | 32 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | พท.บ. (การแพทย์แผนไทย) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง พ.ศ.2559 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 คณะการแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร ชั้นปี 2 | 48-31-17 48-0-48 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะการแพทย์แผนไทยฯ เลือก 10 -11 |
|
| 11 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-310 | KB | C | 48 | 36 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | พท.บ. (การแพทย์แผนไทย) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง พ.ศ.2559 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 คณะการแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร ชั้นปี 2 | 48-0-48 48-36-12 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะการแพทย์แผนไทยฯ เลือก 10 -11 |
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-503 | KB | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (การจัดการโลจิสติกส์) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กาจัดการโลจิสติกส์ เลือก 12 -13 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-410 | KB | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (การจัดการโลจิสติกส์) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 กาจัดการโลจิสติกส์ เลือก 12 -13 |
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-406 | QS1 | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวิชัย โกศัยยะวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.คณิตศาสตร์ |
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-503 | KB | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-27-15 42-14-28 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.ปฐมวัย/ดนตรี |
|
| 16 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-504 | KB | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.พลศึกษา |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-410 | KB | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ศษ.ศิลปะ |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-408 | KB | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.สารสนเทศศึกษา |
|
| 19 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-410 | KB | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 42-13-29 42-27-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พักตร์วิภา โพธิ์ศรี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิศวกรรมซอฟแวร์ รหัส 61 ศษ.ปฐมวัย เลือก 19 - 21 |
|
| 20 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-501 | KB | C | 42 | 26 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 42-26-16 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิศวกรรมซอฟแวร์ รหัส 61 ศษ.ปฐมวัย เลือก 19 - 21 |
|
| 21 | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-502 | KB | C | 43 | 39 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 42-33-9 42-5-37 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิศวกรรมซอฟแวร์ รหัส 61 ศษ.ปฐมวัย เลือก 19 - 21 |
|
| 22 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-404 | KB | C | 59 | 43 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 166-1-165 166-15-151 166-0-166 166-27-139 166-0-166 166-0-166 166-0-166 166-0-166 59-0-59 59-0-59 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์/ศษ.เทคโนฯอุตสาหกรรม เลือก 22 - 24 |
|
| 23 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-405 | KB | C | 59 | 58 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 166-9-157 166-0-166 166-12-154 166-0-166 166-10-156 166-7-159 166-20-146 166-0-166 59-0-59 59-0-59 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร พฤฑฒิกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์/ศษ.เทคโนฯอุตสาหกรรม เลือก 22 - 24 |
|
| 24 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-406 | KB | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 2 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 166-19-147 166-2-164 166-11-155 166-0-166 166-13-153 166-13-153 166-0-166 166-0-166 59-0-59 59-0-59 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ธนวิน ทองแพง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์/ศษ.เทคโนฯอุตสาหกรรม เลือก 22 - 24 |
|
| 25 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-406 | KB | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การบริหารท้องถิ่น เลือก 25 - 26 |
|
| 26 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดำรัส อ่อนเฉวียง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การบริหารท้องถิ่น เลือก 25 - 26 |
|
| 27 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ดุสิต ขาวเหลือง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์ เลือก 27 - 28 |
|
| 28 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-408 | KB | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 31 ม.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2563 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์ เลือก 27 - 28 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-503 | KB | C | 37 | 32 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ดนตรีและการแสดง) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 55 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 37-9-28 37-0-37 37-13-24 20-10-10 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวุฒิ เพ็งพันธ์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ |
|
| 901 | | เสาร์ | 13:00-14:50 | KB-204 | KB | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจพาณิชยนาวี) หลักสูตรใหม่ 62 ต่อเนื่อง ชั้นปี 3 | 36-0-36 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 ธุรกิจพาณิชยนาวี (เสาร์-อาทิตย์) |
|
| 2101 | | อังคาร | 17:00-18:50 | KB-205 | KB | C | 31 | 28 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม M Lecture : ดร.ดลชญา ธิติชัยกวิน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การบริหารท้องถิ่น |
|
| 2102 | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-403 | KB | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม M Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์ เลือก 2102 - 2103 |
|
| 2103 | | พุธ | 17:00-18:50 | KB-404 | KB | C | 35 | 20 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ว่าที่เรือตรี ดร.ภัทราวุธ รักกลิ่น |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 35-19-16 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ว่าที่เรือตรี ดร.ภัทราวุธ รักกลิ่น M Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ว่าที่เรือตรี ดร.ภัทราวุธ รักกลิ่น Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิติศาสตร์ เลือก 2102 - 2103 |
|
| 2104 | | เสาร์ | 15:00-16:50 | KB-204 | KB | C | 31 | 13 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 2 | 31-13-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นิพนธ์ กล่ำกล่อมจิตร Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น (เสาร์-อาทิตย์) |
|
| 2201 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-405 | KB | C | 46 | 43 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 46-43-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 1 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม M Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 28 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัคณัฏฐ์ จันทนวรานนท์ สมพงษ์ธรรม Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 บัญชี |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 45 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1106 | SK2 | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ม.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | หมายเหตุ: | LCM/2/61 |
|
| 49 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1106 | SK2 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการทรัพยากรมนุษย์) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 2 | 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ม.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | หมายเหตุ: | HRM/2/61 |
|
| 51 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1106 | SK2 | C | 4 | 3 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 4-3-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ม.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-take home |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธวัชชัย นาอุดม Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | หมายเหตุ: | NRE/1/62 |
|