| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 189 | 188 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา |
| | | สำรองให้: | พย.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พท.บ. (การแพทย์แผนไทย) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง พ.ศ.2559 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-114-43 157-35-122 157-39-118 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะการแพทย์แผนไทย+คณะพยาบาลศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 02 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:50 | QS1-4002 | QS1 | C | 189 | 131 | 58 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สำรองให้: | พย.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พท.บ. (การแพทย์แผนไทย) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ. 2560 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง พ.ศ.2559 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-127-30 157-1-156 157-2-155 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะการแพทย์แผนไทย+คณะพยาบาลศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 02 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | QS1-2001 | QS1 | C | 200 | 195 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 วท.บ. (จิตวิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสื่อสาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 133-42-91 133-61-72 133-88-45 133-0-133 133-2-131 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.บริการสังคม/ไทย/จิตวิทยา/ฝรั่งเศส/อังกฤษ เลือกกลุ่ม 03 - 04 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 197 | 192 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 วท.บ. (จิตวิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสื่อสาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 133-29-104 133-0-133 133-1-132 133-56-77 133-104-29 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.บริการสังคม/ไทย/จิตวิทยา/ฝรั่งเศส/อังกฤษ เลือกกลุ่ม 03 - 04 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-10:50 | QS1-2001 | QS1 | C | 137 | 130 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 137-30-107 137-0-137 137-26-111 137-31-106 137-0-137 137-41-96 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-1-136 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศึกษาศาสตร์ (ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 05 - 07 |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-10:50 | QS1-3002 | QS1 | C | 137 | 91 | 46 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศริญญา ขวัญทอง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 137-4-133 137-31-106 137-0-137 137-0-137 137-16-121 137-0-137 137-8-129 137-1-136 137-0-137 137-31-106 137-0-137 137-0-137 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศริญญา ขวัญทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ศริญญา ขวัญทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศึกษาศาสตร์ (ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 05 - 07 |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-10:50 | QS1-4002 | QS1 | C | 137 | 93 | 44 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-0-137 137-25-112 137-0-137 137-33-104 137-35-102 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศึกษาศาสตร์ (ทุกสาขา) เลือกกลุ่ม 05 - 07 |
|
| 08 | | พุธ | 08:00-10:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 132 | 107 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 132-66-66 132-41-91 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชนิกานต์ กู้เกียรติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 สื่อสารมวลชนทางกีฬา/วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและกีฬา |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 168 | 142 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิทร นพประไพ อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการทรัพยากรวัฒนธรรม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 94-44-50 94-94-0 94-1-93 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิทร นพประไพ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/รัฐศาสตร์/เศรษศาสตร์ รหัส 60 กจก.วัฒนธรรม เลือก 09 - 10 และ 13 |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 166 | 144 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการทรัพยากรวัฒนธรรม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 94-44-50 94-94-0 94-2-92 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/รัฐศาสตร์/เศรษศาสตร์ รหัส 60 กจก.วัฒนธรรม เลือก 09 - 10 และ 13 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 08:00-10:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 139 | 133 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ภูมิสารสนเทศศาสตร์) กลุ่มภูมิศาสตร์ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ภูมิสารสนเทศศาสตร์) กลุ่มภูมิสารสนเทศศาสตร์ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 127-65-62 127-34-93 127-34-93 127-0-127 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สิริวรรณ วงษ์ทัต |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ภูมิศาสตร์/นิติศาสตร์/ รหัส 60 เศรษฐศาสตร์ เลือกกลุ่ม 11 - 12 |
|
| 12 | | ศุกร์ | 08:00-10:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 140 | 140 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ภูมิสารสนเทศศาสตร์) กลุ่มภูมิศาสตร์ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ภูมิสารสนเทศศาสตร์) กลุ่มภูมิสารสนเทศศาสตร์ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 127-66-61 127-15-112 127-9-118 127-50-77 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ภูมิศาสตร์/นิติศาสตร์/ รหัส 60 เศรษฐศาสตร์ เลือกกลุ่ม 11 - 12 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 175 | 163 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตาภา สารพัดนึก ไชยปัญญา |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการทรัพยากรวัฒนธรรม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 94-7-87 94-71-23 94-1-93 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 14:00 - 16:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตาภา สารพัดนึก ไชยปัญญา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตตาภา สารพัดนึก ไชยปัญญา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริหารท้องถิ่น/รัฐศาสตร์/เศรษศาสตร์ รหัส 60 กจก.วัฒนธรรม เลือก 09 - 10 และ 13 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 201 | | จันทร์ | 16:00-18:50 | KB-501 | KB | C | 75 | 74 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | ภาษาอังกฤษ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 202 | | จันทร์ | 16:00-18:50 | KB-502 | KB | C | 70 | 66 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา Lecture : อาจารย์เกรียงไกร กางกำจัด |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา Lecture : อาจารย์เกรียงไกร กางกำจัด |
| | | หมายเหตุ: | ภาษาอังกฤษ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 401 | | ศุกร์ | 16:00-18:50 | KB-501 | KB | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์จุฑามาศ ศรีระษา Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 61 |
|
| 402 | | ศุกร์ | 16:00-18:50 | KB-502 | KB | C | 55 | 46 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-38-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐา ค้ำชู Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 61 |
|
| 403 | | เสาร์ | 09:00-11:50 | KB-205 | KB | C | 40 | 23 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิทร นพประไพ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 40-9-31 40-14-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิทร นพประไพ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิทร นพประไพ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมศึกษา 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 61 |
|
| 2101 | | พุธ | 17:00-19:50 | KB-501 | KB | C | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-32-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา M Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อภิรักษ์ ชัยปัญหา Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2102 | | พุธ | 17:00-19:50 | KB-502 | KB | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-34-16 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม M Lecture : นางสาวเมทิกา มีพร้อม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม Lecture : นางสาวเมทิกา มีพร้อม |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2103 | | จันทร์ | 17:00-19:50 | KB-505 | KB | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ สันติกุล อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์อรวรรณ สันติกุล M Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เยาวลักษณ์ แสงจันทร์ Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2104 | | จันทร์ | 17:00-19:50 | KB-506 | KB | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจิตา ศรีพุ่ม Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2105 | | เสาร์ | 09:00-11:50 | KB-304 | KB | C | 43 | 32 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บุณฑริกา ขุนวิมล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 1 | 35-20-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์บุณฑริกา ขุนวิมล M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์บุณฑริกา ขุนวิมล Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 61 (เสาร์-อาทิตย์) |
|
| 2106 | | จันทร์ | 17:00-19:50 | KB-206 | KB | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉลวย มงคล |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 35-28-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉลวย มงคล M Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉลวย มงคล Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 3301 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 3302 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | คณะภูมิสารสนเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 45 | | อังคาร | 13:00-16:00 | SK2-1106 | SK2 | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ชั้นปี 1 |
|
| 49 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | SK2-1108 | SK2 | C | 45 | 13 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปี 1 |
|
| 51 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | SK2-1108 | SK2 | C | 45 | 1 | 44 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.พรรณธร ครุธเนตร Lecture : อาจารย์ศศิประภา ครองแดง |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 |
|