| สระแก้ว |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 411 | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิตติศักดิ์ อ่อนเอื้อน |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 6 ขึ้นไป | 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56,57,58 |
|
| 412 | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 6 ขึ้นไป | 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56,57,58 |
|
| 413 | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 6 ขึ้นไป | 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56,57,58 |
|
| 414 | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 6 ขึ้นไป | 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56,57,58 |
|
| 415 | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์พงช์ศนัญ ชาญชัยชิณวรฒ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 6 ขึ้นไป | 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56,57,58 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 141 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิตติศักดิ์ อ่อนเอื้อน |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 8 ขึ้นไป | 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56 |
|
| 142 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 8 ขึ้นไป | 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56 |
|
| 143 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 8 ขึ้นไป | 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56 |
|
| 144 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 8 ขึ้นไป | 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56 |
|
| 145 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | SK2-1205 | SK2 | C | 5 | 0 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์พงช์ศนัญ ชาญชัยชิณวรฒ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ปรับปรุง 53-ป.ตรี 4ปี ปกติ ปี 8 ขึ้นไป | 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC/56 |
|