| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-16:50 | AB-421 | AB | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 27-0-27 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (คอมพิวเตอร์กราฟิก) |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-11:50 | AB-421 | AB | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (ออกแบบกราฟิกและโฆษณา) |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | AB-421 | AB | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 20-1-19 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิเทศศิลป์ (โทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย) |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | CR1 | CR | C | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กัลยาณี เผือกนำผล |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 20-3-17 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ออกแบบเซรามิกส์ |
|
| 05 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | AB-201 | AB | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์รสา สุนทรายุทธ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การออกแบบผลิตภัณฑ์ |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | จันทร์ | 17:00-20:50 | AB-404 | AB | C | 19 | 16 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 20-1-19 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 61 เอกกราฟิกโฆษณาทุกคน และและเอกโทรทัศน์ รหัส 61560019-61560034 |
|
| 602 | | ศุกร์ | 13:00-16:50 | AB-404 | AB | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 20-5-15 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 61 เอกคอมพิวเตอร์ทุกคน และเอกโทรทัศน์ รหัส 61560035-61560046 |
|