| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | BBS-603 | BBS | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนภณ นิธิเชาวกุล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การตลาด รหัส 61 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ศรัญยา แสงลิ้มสุวรรณ ดร.ธีระชินภัทร รามเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุณี หงษ์วิเศษ อาจารย์ ดร.เทียนแก้ว เลี่ยมสุวรรณ อาจารย์พรชนก อจลบุญ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการ รหัส 61 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | BBS-603 | BBS | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กมลวรรณ รอดหริ่ง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การเงิน รหัส 61 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อารีรัตน์ ลีฬหะพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ธุรกิจระหว่างประเทศ รหัส 61 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 2201 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.พรรัตน์ แสดงหาญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณภา ลือกิตินันท์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | HRM รหัส 61 |
|
| 2202 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนภณ นิธิเชาวกุล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การตลาด รหัส 61 |
|
| 2203 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.ศรัญยา แสงลิ้มสุวรรณ ดร.ธีระชินภัทร รามเดชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุณี หงษ์วิเศษ อาจารย์ ดร.เทียนแก้ว เลี่ยมสุวรรณ อาจารย์พรชนก อจลบุญ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการ รหัส 61 |
|
| 2204 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | K-A500 | K-A | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อารีรัตน์ ลีฬหะพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 3 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ธุรกิจระหว่างประเทศ รหัส 61 |
|