| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-206 | KB | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การพัฒนาชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.พัฒนาชุมชน/การจัดการบริการสังคม กลุ่ม 01 - 02 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-309 | KB | C | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การพัฒนาชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-21-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 มส.พัฒนาชุมชน/การจัดการบริการสังคม กลุ่ม 01 - 02 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-309 | KB | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (สาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 สาธารณสุขชุมชน |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีวเวชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ชีวเวขศาสตร์ กลุ่ม 04 - 05 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-408 | KB | C | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีวเวชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ชีวเวขศาสตร์ กลุ่ม 04 - 05 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-407 | KB | C | 31 | 28 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการและการสอนกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 31-28-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ประชา อินัง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การจัดและการสอนกีฬา กลุ่ม 06 - 07 |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-408 | KB | C | 31 | 25 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการและการสอนกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 31-25-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การจัดและการสอนกีฬา กลุ่ม 06 - 07 |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-410 | KB | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 39-37-2 39-0-39 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน/การตลาด/ศาสนาปรัชญา กลุ่ม 08 - 11 |
|
| 09 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-504 | KB | C | 39 | 37 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 39-9-30 39-14-25 39-14-25 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน/การตลาด/ศาสนาปรัชญา กลุ่ม 08 - 11 |
|
| 10 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-502 | KB | C | 39 | 38 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 39-1-38 39-24-15 39-13-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน/การตลาด/ศาสนาปรัชญา กลุ่ม 08 - 11 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | KB-503 | KB | C | 39 | 34 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 39-5-34 39-13-26 39-16-23 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การเงิน/การตลาด/ศาสนาปรัชญา กลุ่ม 08 - 11 |
|
| 12 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-410 | KB | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 39-0-39 39-38-1 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างประเทศ กลุ่ม 12 - 15 |
|
| 13 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-504 | KB | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 39-25-14 39-9-30 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างประเทศ กลุ่ม 12 - 15 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-502 | KB | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 39-36-3 39-0-39 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างประเทศ กลุ่ม 12 - 15 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | KB-503 | KB | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 39-0-39 39-0-39 39-39-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การจัดการทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างประเทศ กลุ่ม 12 - 15 |
|
| 16 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-206 | KB | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ กลุ่ม 16 - 19 |
|
| 17 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-301 | KB | C | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ กลุ่ม 16 - 19 |
|
| 18 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-404 | KB | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ กลุ่ม 16 - 19 |
|
| 19 | | อังคาร | 15:00-16:50 | KB-304 | KB | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 45-36-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศิลปกรรมศาสตร์ กลุ่ม 16 - 19 |
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-206 | KB | C | 46 | 44 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-41-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลดาว วงศ์ธีระธรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารทั่วไป กลุ่ม 20 - 22 |
|
| 21 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-404 | KB | C | 44 | 41 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารทั่วไป กลุ่ม 20 - 22 |
|
| 22 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-306 | KB | C | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชมพูนุท ศรีจันทร์นิล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 การบริหารทั่วไป กลุ่ม 20 - 22 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 201 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-504 | KB | C | 55 | 48 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 59 - 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 2 | 55-47-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 ธ.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศินันท์ ศิริธาดากุลพัฒน์ Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | ศาสนาและปรัชญา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2101 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-503 | KB | C | 48 | 36 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 47-35-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ M Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 ธ.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรากร ทรัพย์วิระปกรณ์ Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2102 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | QS1-508 | QS1 | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เกศรา น้อยมานพ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ M Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 ธ.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เกศรา น้อยมานพ Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| 2103 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | KB-505 | KB | C | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 ธ.ค. 2560 เวลา 15:10 - 17:10 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทรงวุฒิ อยู่เอี่ยม Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 59 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-106D | L | C | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 85-74-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์ชุติมา สถิตย์เสถียร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | MT_60 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-106D | L | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์การะเกด เย็นนิกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์ชุติมา สถิตย์เสถียร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK2-1104 | SK2 | C | 25 | 12 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปีที่ 2 |
|
| 42 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK2-1104 | SK2 | C | 10 | 7 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 2 |
|
| 49 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SK2-1104 | SK2 | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 4 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เบญญาดา กระจ่างแจ้ง Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรียาวดี ผลเอนก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 6 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.เบญญาดา กระจ่างแจ้ง Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรียาวดี ผลเอนก |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปีที่ 2 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 145 | | อาทิตย์ | 10:00-12:00 | SK2-1101 | SK2 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อดิศักดิ์ สืบธรรมมา Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปีที่ 2 |
|