| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50-34-16 50-15-35 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การเงิน/ตลาด /ทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างฯ/รหัส 60 บริการสังคม เลือกกลุ่ม 01 -05 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 48 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50-7-43 50-10-40 50-6-44 50-14-36 50-6-44 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การเงิน/ตลาด /ทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างฯ/รหัส 60 บริการสังคม เลือกกลุ่ม 01 -05 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50-0-50 50-4-46 50-19-31 50-12-38 50-10-40 50-4-46 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การเงิน/ตลาด /ทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างฯ/รหัส 60 บริการสังคม เลือกกลุ่ม 01 -05 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 54 | 51 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50-10-40 50-8-42 50-11-39 50-8-42 50-8-42 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การเงิน/ตลาด /ทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างฯ/รหัส 60 บริการสังคม เลือกกลุ่ม 01 -05 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการเงิน ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ปรับปรุง 59 ป.ตรี - 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกการตลาด ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาเอกธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50-0-50 50-5-45 50-13-37 50-9-41 50-23-27 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 การเงิน/ตลาด /ทรัพยากรมนุษย์/การจัดการ/ธุรกิจระหว่างฯ/รหัส 60 บริการสังคม เลือกกลุ่ม 01 -05 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 58 | 51 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 58-51-7 58-0-58 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิติศาสตร์/สธ.อนามัย เลือกกลุ่ม 05 - 08 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 58 | 56 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 58-56-2 58-0-58 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิติศาสตร์/สธ.อนามัย เลือกกลุ่ม 05 - 08 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 58-19-39 58-38-20 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 นิติศาสตร์/สธ.อนามัย เลือกกลุ่ม 05 - 08 |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 51 | 46 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 51-33-18 51-6-45 51-0-51 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริการสังคม/รหัส 60 การโรงแรม-การท่องเที่ยว เลือกกลุ่ม 09 -11 |
|
| 10 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 51 | 41 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 51-32-19 51-0-51 51-7-44 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริการสังคม/รหัส 60 การโรงแรม-การท่องเที่ยว เลือกกลุ่ม 09 -11 |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 51 | 0 | 51 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 60 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 51-0-51 51-0-51 51-0-51 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บริการสังคม/รหัส 60 การโรงแรม-การท่องเที่ยว เลือกกลุ่ม 09 -11 |
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 54-52-2 54-1-53 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป เลือกกลุ่ม 12 -14 |
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 54 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 54-53-1 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป เลือกกลุ่ม 12 -14 |
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 76 | 58 | 18 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 54-8-46 54-28-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวอรนุช ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 รัฐศาสตร์/บริหารทั่วไป เลือกกลุ่ม 12 -14 |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-40-2 42-8-34 42-1-41 42-0-42 42-1-41 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/เทคโนฯอุตสา/พลศึกษา/ดนตรีศึกษา/ศิลปศึกษา เลือกกลุ่ม 19 -21 |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-0-42 42-0-42 42-0-42 42-22-20 42-15-27 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/เทคโนฯอุตสา/พลศึกษา/ดนตรีศึกษา/ศิลปศึกษา เลือกกลุ่ม 19 -21 |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 42 | 0 | 42 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-0-42 42-0-42 42-0-42 42-0-42 42-0-42 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 ศษ.เทคโนฯการศึกษา/เทคโนฯอุตสา/พลศึกษา/ดนตรีศึกษา/ศิลปศึกษา เลือกกลุ่ม 19 -21 |
|
| 22 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 55 | 54 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-1-156 157-0-157 157-8-149 157-0-157 157-33-124 157-5-152 157-0-157 157-2-155 157-0-157 157-5-152 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 23 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 49 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-4-153 157-0-157 157-5-152 157-0-157 157-15-142 157-6-151 157-1-156 157-0-157 157-9-148 157-9-148 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายชรินทร์ อังติกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 24 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 53 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-0-157 157-0-157 157-3-154 157-0-157 157-8-149 157-9-148 157-4-153 157-0-157 157-19-138 157-10-147 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 25 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 49 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-0-157 157-0-157 157-10-147 157-17-140 157-2-155 157-0-157 157-0-157 157-1-156 157-3-154 157-16-141 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์เสาวคนธ์ วงศ์ศุภชัยนิมิต |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์เสาวคนธ์ วงศ์ศุภชัยนิมิต |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 42 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-4-153 157-0-157 157-4-153 157-0-157 157-1-156 157-11-146 157-0-157 157-1-156 157-0-157 157-21-136 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 27 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 49 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-0-157 157-2-155 157-14-143 157-11-146 157-0-157 157-1-156 157-4-153 157-0-157 157-12-145 157-5-152 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 28 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 40 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-9-148 157-0-157 157-7-150 157-3-154 157-2-155 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-19-138 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 29 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 44 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-18-139 157-0-157 157-11-146 157-0-157 157-1-156 157-0-157 157-3-154 157-0-157 157-2-155 157-9-148 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นางสาวนวลพร ก่อเกียรติวนิช |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นางสาวนวลพร ก่อเกียรติวนิช |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 30 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 37 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-0-157 157-0-157 157-1-156 157-8-149 157-0-157 157-11-146 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-17-140 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวชญาภา เรียบเรียง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวชญาภา เรียบเรียง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 31 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 24 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. กลุ่มวิชาทางวิทยาศาสตร์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี ใช้สำหรับรับเข้า-ไม่แยกสาขาวิชา ชั้นปี 1 วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-0-157 157-7-150 157-5-152 157-7-150 157-3-154 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายสุพัชชัย โรจนศิริพงษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิทยาศาสตร์ (ยกเว้น คณิตและเคมี) เลือกกลุ่ม 22 -31 |
|
| 32 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 49 | 47 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-18-139 157-29-128 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วท.คณิตศาสตร์/เคมี เลือกกลุ่ม 32- 35 |
|
| 33 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 49 | 34 | 15 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-10-147 157-24-133 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วท.คณิตศาสตร์/เคมี เลือกกลุ่ม 32- 35 |
|
| 34 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-21-136 157-27-130 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วท.คณิตศาสตร์/เคมี เลือกกลุ่ม 32- 35 |
|
| 35 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 157-11-146 157-32-125 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 มี.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 10 พ.ค. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวสิริลักษณ์ รัตน์วิทยากรณ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วท.คณิตศาสตร์/เคมี เลือกกลุ่ม 32- 35 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 44 | 41 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-41-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 61 |
|
| 402 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 44-42-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 61 |
|
| 403 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | IF-5T04 | IF | C | 25 | 22 | 3 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 25-14-11 25-8-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | หมายเหตุ: | อุตสาหกรรมศึกษา 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 61 |
|
| 2101 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 19:00-20:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นายเรืองเกียรติ ปัญจพลสกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2102 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | K-C300 | K-C | C | 34 | 19 | 15 | W | | |
| | | จันทร์ | 19:00-20:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 34-19-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน M Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2103 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-203 | KB | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร M Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2104 | | พุธ | 15:00-16:50 | KB-203 | KB | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 47-41-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน M Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารทั่วไป 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2105 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-203 | KB | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 19:00-20:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 30-22-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2106 | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-203 | KB | C | 33 | 30 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 19:00-20:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | ร.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2201 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 29 | 26 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 55-29-26 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นายอนุสรณ์ เบญจธนรัตน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการท่องเที่ยวฯ 4 ปี (กลุ่มท่องเที่ยว) รหัส 60 |
|
| 2202 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 49 | 26 | 23 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 49-26-23 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร M Lecture : นางสาวอรนุช ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการท่องเที่ยวฯ 4 ปี (กลุ่มโรงแรม) รหัส 60 |
|
| 2203 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | IF-3C01 | IF | L | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 46-0-46 46-20-26 46-22-24 46-4-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม M Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 61 |
|
| 2204 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | IF-3C02 | IF | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 46-10-36 46-5-41 46-5-41 46-26-20 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม M Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 61 |
|
| 2205 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | IF-3C03 | IF | L | 46 | 40 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 46-5-41 46-17-29 46-6-40 46-10-36 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ M Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 61 |
|
| 2206 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | IF-3C04 | IF | L | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาธุรกิจระหว่างประเทศ ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาด ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 46-26-20 46-2-44 46-14-32 46-4-42 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | คณะการจัดการและการท่องเที่ยว 4 ปี (MGT,HRM,MK,IB) รหัส 61 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-10:50 | L-206B | L | C | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-12:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 44-43-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-203 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | BA_61 บริหารธุรกิจ ปี1 |
|
| 02 | | พุธ | 13:00-14:50 | L-106D | L | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 44-44-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | LBT_61 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี1(1-44) |
|
| 03 | | พุธ | 13:00-14:50 | L-106D | L | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 44-40-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 มี.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 พ.ค. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | LBT_61 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี1(45-88) |
|
| สระแก้ว |
| 45 | | อังคาร | 13:00-17:00 | SK2-1204 | SK2 | C | 50 | 23 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | Logistic ปี 1 |
|
| 49 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 70 | 4 | 66 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | HR ปี 1 |
|
| 51 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 15 | 12 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | NRE ปี 2 |
|
| 61 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 70 | 9 | 61 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | หมายเหตุ: | AG ปี 1 |
|
| 63 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1203 | SK2 | C | 70 | 0 | 70 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | หมายเหตุ: | PD ปี 1 |
|