| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 43 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-43-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 46 | 8 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-46-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 52 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-50-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 50 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-50-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธาฤดี นิธิศบุณยกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 39 | 15 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-39-15 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 42 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-42-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 44 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 56-44-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายสุรพงศ์ จันทร์สอน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายสุรพงศ์ จันทร์สอน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 45 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-45-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : ดร.ดลชญา ธิติชัยกวิน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : ดร.ดลชญา ธิติชัยกวิน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 45 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-45-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล Lecture : นางสาวสุมาลี เสงี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล Lecture : นางสาวสุมาลี เสงี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 54 | 45 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-45-9 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวยุวธิดา ยะนินทร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวยุวธิดา ยะนินทร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 10 |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-46-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือก 11 - 15 |
|
| 12 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-44-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือก 11 - 15 |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 47 | 41 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-41-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือก 11 - 15 |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 47 | 41 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-41-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายธรรม์ ธีระวิบูลย์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นายธรรม์ ธีระวิบูลย์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือก 11 - 15 |
|
| 15 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 47 | 43 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 47-43-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายสหรัฐ สุขเจริญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายสหรัฐ สุขเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิทยาการคอมพิวเตอร์ เลือก 11 - 15 |
|
| 16 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 42 | 24 | 18 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-24-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายสิทธิชัย เมฆขุนทด |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายสิทธิชัย เมฆขุนทด |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 16 - 20 |
|
| 17 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-206 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 16 - 20 |
|
| 18 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 42 | 24 | 18 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-24-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นางสาวจิตลดา อินทะเนน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 16 - 20 |
|
| 19 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 42 | 25 | 17 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-25-17 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวนุชหทัย สนธินอก |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 16 - 20 |
|
| 20 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 42 | 30 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 42-29-13 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายพงศ์พัฒน์ เจริญวารี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายพงศ์พัฒน์ เจริญวารี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 16 - 20 |
|
| 21 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 55-40-15 55-2-53 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 มส.สารสนเทศศึกษา/เศรษฐศาสตร์ เลือก 21 - 22 หรือ 32 |
|
| 22 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 58 | 56 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวธานิดา ศิริรัตนบุญชัย |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 มส.สารสนเทศศึกษา/เศรษฐศาสตร์ เลือก 21 - 22 หรือ 32 |
|
| 23 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวนิภา อิศรานันทศิริ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวนิภา อิศรานันทศิริ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 24 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร KB ห้อง KB-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 25 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวเมทิกา มีพร้อม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวเมทิกา มีพร้อม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 26 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 27 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-24-21 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี Lecture : นายธนวัชร สิงหเสนี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 28 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-56-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 29 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-35-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 23 - 29 |
|
| 30 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวสิริพร สีแดง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 30 - 31 |
|
| 31 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 57 | 55 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SD-416 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 30 - 31 |
|
| 32 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 42 | 34 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ชลธวัช ศรีศาลา |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 มส.สารสนเทศศึกษา เลือก 21 หรือ 32 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 201 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ นางสาววนิดา โพธิ์ทอง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 1 | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาววิชชุลดา หนูเสริม |
| | | หมายเหตุ: | สารสนเทศศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 202 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ นางสาวปัทมา ฤกษ์จำนงค์ |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 60-50-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | หมายเหตุ: | เศรษฐศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 203 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | KB-201 | KB | L | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (พิเศษ) ชั้นปี 1 | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวสุมาลี เสงี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวสุมาลี เสงี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | สารสนเทศศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 501 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-414 | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ชลธวัช ศรีศาลา |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-0-50 50-1-49 50-0-50 50-30-20 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 502 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 56 | 54 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-27-23 50-27-23 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางจารุวรรณ รักเริ่มวงษ์ |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| 503 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม |
|
| 504 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | K-A500 | K-A | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-19-31 50-0-50 50-2-48 50-26-24 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาววรี สกุลนิรันดร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาววรี สกุลนิรันดร |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ 4 ปี รหัส 59 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-106D | L | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชุติมา สถิตย์เสถียร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนยศ กุลฑล Lecture : อาจารย์คมธัช สืบสายชล |
| | | หมายเหตุ: | AT_59 เทคโนโลยีการเกษตร ปี 1 เรียนพร้อมMT_59 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | IT-403 | IT | C | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ณมณ ศรหิรัญ Lecture : อาจารย์นิสาชล เทศศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ศรีน้ำเงิน Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | IT_59 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 Lecเรียนพร้อมMT59(76-100)Labเรียนพร้อมMT59(76-150) |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-204A | L | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชุติมา สถิตย์เสถียร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนยศ กุลฑล Lecture : อาจารย์คมธัช สืบสายชล |
| | | หมายเหตุ: | GJ_59 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-204A | L | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ณมณ ศรหิรัญ Lecture : อาจารย์นิสาชล เทศศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ศรีน้ำเงิน Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | GD_59 การออกแบบเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-204A | L | C | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 55-51-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ณมณ ศรหิรัญ Lecture : อาจารย์นิสาชล เทศศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ศรีน้ำเงิน Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | GB_59 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 06 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-106D | L | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ชุติมา สถิตย์เสถียร Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนยศ กุลฑล Lecture : อาจารย์คมธัช สืบสายชล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล 1 (1-25) เรียนพร้อมAT_59 |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-106D | L | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล 1 (26-75) เรียนพร้อมAT_59 |
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | IT-403 | IT | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล 1 (76-100) เรียนพร้อมIT_59 |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-09:50 | IT-403 | IT | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-40-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยศพล ผลาผล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล 1 (101-150) เรียนพร้อมIT_59 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SK2-1307 | SK2 | C | 30 | 11 | 19 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1203 | SK2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปีที่ 1 |
|
| 42 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SK2-1307 | SK2 | C | 30 | 10 | 20 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1203 | SK2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 1 |
|
| 43 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SK2-1307 | SK2 | C | 65 | 54 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SK2-1201 | SK2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปีที่ 1 |
|
| 44 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SK2-1307 | SK2 | C | 65 | 59 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | SK2-1201 | SK2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : ดร.สุนันทา วงศ์จตุรภัทร Lecture : ดร.พัชรวดี พูลสำราญ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปีที่ 1 |
|