| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | FSS102 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ นางสาวจันทร์ทิรา มีฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-5-53 58-4-54 58-0-58 58-0-58 58-49-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ Lecture : นางสาวจันทร์ทิรา มีฤทธิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 58 | 54 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | FSS302 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ นางสาวธัญญาลักษณ์ หมอกฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-31-27 58-4-54 58-10-48 58-2-56 58-7-51 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 58 | 53 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | FSS102 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ นางสาวกัณพันธุ์ ปชาติกปัญญา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-0-58 58-4-54 58-3-55 58-6-52 58-40-18 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 89 | 87 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | TNC1-TNC | TNC1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ นายธน โควสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-0-58 58-4-54 58-16-42 58-14-44 58-25-33 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | FF1 | FF | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ นายนนท์นริฐ เจริญกิจวิชนนท์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-0-58 58-5-53 58-6-52 58-33-25 58-13-45 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | TNC2-TNC | TNC2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ อาจารย์พงศธร ศรีทับทิม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 นศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 58-0-58 58-5-53 58-0-58 58-23-35 58-29-29 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 สุขศาสตร์/อนามัยฯ/สมช.กีฬา/ศษ.เทคโนฯ/ รหัส62 มส.นิเทศ เลือก 01 - 06 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 07 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 45 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | FSS102 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา นางสาวจันทร์ทิรา มีฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-42-14 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 08 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 42 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | FSS302 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา นางสาวธัญญาลักษณ์ หมอกฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-29-27 56-12-44 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 09 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 41 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | FSS102 | FSS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา นางสาวกัณพันธุ์ ปชาติกปัญญา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-13-43 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-24-32 56-0-56 56-4-52 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 10 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 23 | 33 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | TNC1-TNC | TNC1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา นายธน โควสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-9-47 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-2-54 56-0-56 56-12-44 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 11 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 47 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | FF1 | FF | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา นายนนท์นริฐ เจริญกิจวิชนนท์ |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-16-40 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-27-29 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 12 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | K-A500 | K-A | C | 56 | 0 | 56 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | TNC2-TNC | TNC2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศึกษาและการส่งเสริมสุขภาพ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พ.บ. หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2563 - ป.ตรี 6 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 17 มี.ค. 2564 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 แพทยศาสตร์/ศึกษาศาสตร์ (ยกเว้น ศษ.เทคโนฯการศึกษา) เลือก 07 - 12 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | อาทิตย์ | 08:00-09:30 | K-A500 | K-A | C | 12 | 8 | 4 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 09:30-10:50 | TNC1-TNC | TNC1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรวรีย์ อิงคเตชะ อาจารย์พงศธร ศรีทับทิม |
| | | สำรองให้: | คณะศึกษาศาสตร์ ชั้นปี 1 | 12-8-4 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 21 มี.ค. 2564 เวลา 11:10 - 13:10 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 63 ศษ.เทคโนฯอุตสาหกรรมศึกษา |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-13:50 | IT-105 | IT | C | 15 | 15 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 14:00-15:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 17-15-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | GD_63 การออกแบบเครื่องประดับ ปี 1 เรียนรวมGB63/GJ63 |
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-13:50 | IT-105 | IT | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 14:00-15:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 6-4-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | GJ_63 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี 1 เรียนรวมGB63/GD63 |
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-13:50 | IT-105 | IT | C | 8 | 8 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 14:00-15:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | GB_63 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี 1 เรียนรวมGJ63/GD63 |
|
| 04 | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 11 | 11 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 12-11-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | AT_63 เทคโนโลยีการเกษตร ปี 1 |
|
| 05 | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 22-18-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IT_63 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 |
|
| 06 | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 10 | 9 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ) ใหม่ 63 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ (เรียนที่จันทบุรี) ชั้นปี 1 | 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | AAI_63 ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ ปี 1 |
|
| 07 | | พุธ | 15:00-15:50 | L-106D | L | C | 29 | 26 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-17:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 36-26-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BA_63 บริหารธุรกิจ ปี 1 |
|
| 08 | | ศุกร์ | 13:00-13:30 | L-106D | L | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | LBT_63 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 |
|
| 09 | | พุธ | 15:00-15:50 | L-106D | L | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-17:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เก็บตก |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เก็บตก |
|
| 11 | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อิสริยา ทองห่อ อาจารย์จาตุรันต์ แช่มสุ่น |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 16 ม.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 13 มี.ค. 2564 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เก็บตก |
|
| สระแก้ว |
| 61 | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | SK2-1102 | SK2 | C | 50 | 9 | 41 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ม.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 มี.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | AG/1,2,3,4 |
|
| 63 | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | SK2-1102 | SK2 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ม.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 มี.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | PD/1 |
|
| 91 | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | SK2-1102 | SK2 | C | 30 | 12 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมทางธุรกิจ) ปรับปรุง 62-ป.ตรี 4ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 30-12-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ม.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 18 มี.ค. 2564 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรรถพล ศรีประดิษฐ์ Lecture : อาจารย์วชิร ใจภักดี |
| | | หมายเหตุ: | ITBI/1/63 |
|