| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 54 | 52 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะเภสัชศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-48-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวจันทร์เพ็ญ สุนารักษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เภสัชศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 03 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะเภสัชศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทัศนีย์ เจริญพร Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทัศนีย์ เจริญพร Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เภสัชศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 03 |
|
| 03 | | พุธ | 10:00-11:50 | UAD-101 | UAD | C | 54 | 52 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะเภสัชศาสตร์ ชั้นปี 1 | 54-44-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทัศนีย์ เจริญพร Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ทัศนีย์ เจริญพร Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 เภสัชศาสตร์ เลือกกลุ่ม 01 - 03 |
|
| 04 | | พุธ | 10:00-11:50 | UAD-101 | UAD | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด |
| | | สำรองให้: | คณะแพทยศาสตร์ ชั้นปี 3 | 1-1-0 51-48-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : นางสาวอนุสรา หิรัญวนากุล Lecture : นางสาวอินทร์เนตร เฉียบแหลม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นางสาวอนุสรา หิรัญวนากุล Lecture : นางสาวอินทร์เนตร เฉียบแหลม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 57 แพทยศาสตร์ |
|
| 05 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 52 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กันทิมา อ่อนละออ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คณะการแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร ชั้นปี 1 | 54-51-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 7 ต.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : นางสาวอนุสรา หิรัญวนากุล Lecture : นายมนตรี จำนงสิริศักดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 2 ธ.ค. 2559 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : นางสาวอนุสรา หิรัญวนากุล Lecture : นายมนตรี จำนงสิริศักดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 แพทย์แผนไทย |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 501 | | เสาร์ | 13:00-14:50 | SD-414 | SD | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | เสาร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล นางสาวกุลชลี รัตนคร นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | สำรองให้: | ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการก่อสร้างและงานโยธา ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีเคมี ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมยานยนต์และชิ้นส่วน ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-7-33 40-10-30 40-10-30 40-0-40 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | ทลบ.ม.บูรพา รหัส 58 |
|
| 502 | | เสาร์ | 13:00-14:50 | SD-413(เดิม) | SD | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | เสาร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล นางสาวกุลชลี รัตนคร นางสาวอรุณี พุทธสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการก่อสร้างและงานโยธา ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีเคมี ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมยานยนต์และชิ้นส่วน ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-0-40 40-0-40 40-0-40 40-0-40 40-27-13 40-5-35 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณฐาภพ สมคิด Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชญาณ์นันท์ นวพรอนันต์ Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | หมายเหตุ: | ทลบ.ม.บูรพา รหัส 58 |
|
| 503 | | เสาร์ | 13:00-14:50 | SD-416 | SD | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | เสาร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล นางสาวกุลชลี รัตนคร |
| | | สำรองให้: | ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการก่อสร้างและงานโยธา ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีเคมี ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 ทล.บ. กลุ่มวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมยานยนต์และชิ้นส่วน ปรับปรุง 53 -ป ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-0-40 40-0-40 40-0-40 40-16-24 40-0-40 40-6-34 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 8 ต.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 3 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | ทลบ.ม.บูรพา รหัส 58 |
|