| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-11:50 | KB-205 | KB | C | 68 | 68 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์รพีพรรณ คุณประยูรสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 68-11-57 68-21-47 68-2-66 68-34-34 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์รพีพรรณ คุณประยูรสวัสดิ์ Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 มส.เศรษฐ-ไทย/ดนตรี เลือก 01 - 03 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-11:50 | KB-206 | KB | C | 69 | 69 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บุษบง แซ่จิว |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 68-50-18 68-19-49 68-0-68 68-0-68 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์บุษบง แซ่จิว Lecture : นายไชยญา อินตา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 มส.เศรษฐ-ไทย/ดนตรี เลือก 01 - 03 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-11:50 | KB-301 | KB | C | 68 | 55 | 13 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นฤเดชษ์ ลพานุกรม |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศศ.บ. (ภาษาไทย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีไทย ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 ศป.บ. (ดนตรี) กลุ่มวิชาดนตรีสากล ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 68-15-53 68-20-48 68-4-64 68-12-56 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นฤเดชษ์ ลพานุกรม Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 มส.เศรษฐ-ไทย/ดนตรี เลือก 01 - 03 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | KB-203 | KB | C | 66 | 66 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ปิยพร พรสุริยา |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง 64 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 3 | 66-39-27 66-9-57 66-18-48 66-0-66 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ปิยพร พรสุริยา Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติ-บริหารทั่วไป-ท้องถิ่น-รหัส 64 แผนไทยประยุกต์(1คน) เลือก 04 - 07 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | KB-204 | KB | C | 66 | 66 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บุษบง แซ่จิว |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง 64 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 3 | 66-25-41 66-29-37 66-12-54 66-0-66 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์บุษบง แซ่จิว Lecture : นางสาวณัฐสุดา ถาวร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติ-บริหารทั่วไป-ท้องถิ่น-รหัส 64 แผนไทยประยุกต์(1คน) เลือก 04 - 07 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | KB-205 | KB | C | 67 | 67 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นฤเดชษ์ ลพานุกรม |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง 64 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 3 | 66-43-23 66-6-60 66-17-49 66-0-66 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นฤเดชษ์ ลพานุกรม Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติ-บริหารทั่วไป-ท้องถิ่น-รหัส 64 แผนไทยประยุกต์(1คน) เลือก 04 - 07 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | KB-206 | KB | C | 66 | 59 | 7 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อตินันทน์ สุขเขียว |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 พทป.บ. (การแพทย์แผนไทยประยุกต์) ปรับปรุง 64 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 3 | 66-36-30 66-0-66 66-21-45 66-0-66 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อตินันทน์ สุขเขียว Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติ-บริหารทั่วไป-ท้องถิ่น-รหัส 64 แผนไทยประยุกต์(1คน) เลือก 04 - 07 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-11:50 | KB-203 | KB | C | 74 | 70 | 4 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ปิยพร พรสุริยา |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (การสาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ (หลักสูตรสองภาษา)) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 65 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 74-0-74 74-11-63 74-10-64 74-49-25 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ปิยพร พรสุริยา Lecture : นางสาวนฤมล เหมือนใจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 สธ.สุขศาสตร์-ชุมชน-ปัญญาประดิษฐ์-วิทยาการคอมฯ เลือก 08 - 11 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-11:50 | KB-204 | KB | C | 75 | 75 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บุษบง แซ่จิว |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (การสาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ (หลักสูตรสองภาษา)) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 65 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 74-21-53 74-36-38 74-3-71 74-14-60 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์บุษบง แซ่จิว Lecture : นางสาวปัณฐสรณ์ มาศจรัสพัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 สธ.สุขศาสตร์-ชุมชน-ปัญญาประดิษฐ์-วิทยาการคอมฯ เลือก 08 - 11 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-11:50 | KB-205 | KB | C | 74 | 71 | 3 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (การสาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ (หลักสูตรสองภาษา)) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 65 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 74-23-51 74-0-74 74-30-44 74-18-56 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 สธ.สุขศาสตร์-ชุมชน-ปัญญาประดิษฐ์-วิทยาการคอมฯ เลือก 08 - 11 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-11:50 | KB-206 | KB | C | 74 | 72 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณัฐรินีย์ สินาโรจน์ |
| | | สำรองให้: | ส.บ. (การสาธารณสุขชุมชน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (ปัญญาประดิษฐ์ประยุกต์และเทคโนโลยีอัจฉริยะ (หลักสูตรสองภาษา)) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 65 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 74-12-62 74-0-74 74-36-38 74-23-51 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัฐรินีย์ สินาโรจน์ Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 สธ.สุขศาสตร์-ชุมชน-ปัญญาประดิษฐ์-วิทยาการคอมฯ เลือก 08 - 11 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 12 | | พุธ | 08:00-11:50 | KB-204 | KB | C | 69 | 61 | 8 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์สุพรรณิการ์ กำลังหาญ |
| | | สำรองให้: | ภ.บ. ปรับปรุง 63 -ป.ตรี 6ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 69-60-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์สุพรรณิการ์ กำลังหาญ Lecture : นายสถาพร นิมิตรมาลา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 เภสัชศาสตร์ เลือก 12 - 13 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 13 | | พุธ | 08:00-11:50 | KB-205 | KB | C | 69 | 63 | 6 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณัฐรินีย์ สินาโรจน์ |
| | | สำรองให้: | ภ.บ. ปรับปรุง 63 -ป.ตรี 6ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 69-62-7 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัฐรินีย์ สินาโรจน์ Lecture : นางกติกา จิตรประวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 เภสัชศาสตร์ เลือก 12 - 13 (สอบเฉพาะปลายภาค) |
|
| 14 | | เสาร์ | 08:00-11:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 71 | 71 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณัฐกริษฐา โกพิมาย |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัฐกริษฐา โกพิมาย Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | ทุกคณะ ทุกสาขา ทุกชั้นปี |
|
| 2101 | | พุธ | 17:00-20:50 | KB-203 | KB | C | 64 | 55 | 9 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรชัย พรวิริยะกิจ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 64-55-9 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรชัย พรวิริยะกิจ Lecture : นางสาวยุวธิดา ยะนินทร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2102 |
|
| 2102 | | พุธ | 17:00-20:50 | KB-204 | KB | C | 64 | 64 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ปวีณา เมธีวรกิจ |
| | | สำรองให้: | น.บ. ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 64-64-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ปวีณา เมธีวรกิจ Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 นิติศาสตร์ เลือก 2101 - 2102 |
|
| 2103 | | พุธ | 17:00-20:50 | KB-205 | KB | C | 42 | 39 | 3 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์คณิต สัมพันธนาการ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 64-36-28 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์คณิต สัมพันธนาการ Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 บริหารทั่วไป |
|
| 2104 | | อังคาร | 17:00-20:50 | KB-203 | KB | C | 42 | 40 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วดิณลดา ธุระธรรม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 64-40-24 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 23 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์วดิณลดา ธุระธรรม Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 บริหารท้องถิ่น |
|
| จันทบุรี |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ARR-Arr | ARR | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ARR-Arr | ARR | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธีระวรรธน์ บุญไชยโรจน์ |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MKS_65 ปี 2 ย้ายไปเรียน 89520664 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ARR-Arr | ARR | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ARR-Arr | ARR | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธีระวรรธน์ บุญไชยโรจน์ |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ENT_65 ปี2 ย้ายไปเรียน 89520664 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | พุธ | 13:00-17:00 | ARR-เรียนออนไลน์ | ARR | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ธนพร คำวรรณ์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 24 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 17:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ธนพร คำวรรณ์ Lecture : อาจารย์กุลณัฐ ศรีทองคำ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 27 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 17:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ธนพร คำวรรณ์ Lecture : อาจารย์กุลณัฐ ศรีทองคำ |
| | | หมายเหตุ: | PA/1/66 https://meet.google.com/qkk-sxkf-ppv |
|