| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-501 | KB | C | 70 | 50 | 20 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่เรือตรี ดร.เอกวิทย์ มณีธร อาจารย์ ดร.ธัญพิชชา สามารถ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 70-50-20 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.คณิต (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/RhR5nO8Rfv |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | QS1-3001 | QS1 | C | 120 | 111 | 9 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สรชัย ศรีนิศานต์สกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 90-90-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.ชีววิทยา (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/anwpiqnmvx |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-401 | KB | C | 60 | 56 | 4 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ธัญพิชชา สามารถ รองศาสตราจารย์ ว่าที่เรือตรี ดร.เอกวิทย์ มณีธร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพ) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 60-55-5 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.เทคโนฯชีวภาพ (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/ti/g/TDhWSQcgUs |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-503 | KB | C | 72 | 70 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่เรือตรี ดร.เอกวิทย์ มณีธร อาจารย์ ดร.ธัญพิชชา สามารถ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วาริชศาสตร์) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 72-70-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.วาริช (สอบเฉพาะปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/RhR5nO8Rfv |
|
| 05 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-504 | KB | C | 73 | 71 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศิกัญญา อยู่เมือง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ชีวเคมี) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 73-71-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.ชีวเคมี (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/aRP9fZU5yL |
|
| 06 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-505 | KB | C | 86 | 77 | 9 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.พิชิต รัชตพิบุลภพ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เชิงสร้างสรรค์และนวัตกรรม) ปรับปรุง 65 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 | 80-56-24 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.นวัตกรรมฯ+65 ศษ.จีน (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/gUMTyw1znT |
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-402 | KB | C | 60 | 24 | 36 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศิกัญญา อยู่เมือง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สถิติ) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 60-24-36 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 วท.สถิติ (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/R/ti/g/aRP9fZU5yL |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | QS2-300 | QS2 | C | 60 | 59 | 1 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการบริการสังคม) ปรับปรุง 65 เหมาจ่าย - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 60-59-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 การจัดการบริการสังคม (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Khhx |
|
| 09 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 89 | 89 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนิต โตอดิเทพย์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (จุลชีววิทยา) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 89-89-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 วท.จุลชีววิทยา (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Kfq4 |
|
| 10 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 26 | 34 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 60-26-34 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 วท.ฟิสิกส์ (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Khik |
|
| 11 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 103 | 103 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุภัสตรา เก้าประดิษฐ์ ทรัพย์ชูกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เคมี) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 103-102-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 วท.เคมี (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bit.ly/3NzSnhI or MST code : 1fggeky |
|
| 12 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 71 | 71 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุเนตร สุวรรณละออง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 71-0-71 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 บริหารทั่วไป (สอบเฉพาะปลายภาค) https://bit.ly/43hdhbi หรือ MST code : sdv3zr5 |
|
| 13 | | อังคาร | 09:00-11:50 | KB-203 | KB | C | 78 | 77 | 1 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธิดา แจ้งประจักษ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 78-77-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธิดา แจ้งประจักษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 วท.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาหาร (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Kg2v code 4fwz2gk |
|
| 14 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 116 | 116 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ลีลา วรวุฒิสุนทร |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 1-1-0 114-1-113 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 65 ศษ.เทคโนฯ (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Kfrv passcode: b4qyr66 |
|
| 15 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 76 | 63 | 13 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 65 ดนตรี/ศป.ออกแบบผลิตภัณฑ์ (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KhiN |
|
| 16 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 59 | 59 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนิต โตอดิเทพย์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการทรัพยากรวัฒนธรรม) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 59-9-50 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 การจัดการวัฒนธรรม (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Kfqh |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 65 | 65 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการผลิตสื่อและวัฒนธรรมสร้างสรรค์) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 1-1-0 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 ผลิตสื่อฯ (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Khjj |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 60 | 51 | 9 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุภัสตรา เก้าประดิษฐ์ ทรัพย์ชูกุล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 60-48-12 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 ประวัติศาสตร์ (สอบเฉพาะปลายภาค) https://bit.ly/437Wyaa or MST code : 8ilr3ls |
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 57 | 51 | 6 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุเนตร สุวรรณละออง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสื่อสาร) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 57-49-8 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 ฝรั่งเศสฯ+ตกค้าง 1 (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KfYv |
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 75 | 75 | 0 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธิดา แจ้งประจักษ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ศาสนาและปรัชญา) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 75-75-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 ศาสนาและปรัชญา (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KfYQ code lhmwnes |
|
| 21 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 48 | 46 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุภัสตรา เก้าประดิษฐ์ ทรัพย์ชูกุล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 48-44-4 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 เกาหลี (สอบเฉพาะปลายภาค) https://bit.ly/3JIXpqR or MST code : olq1goz |
|
| 22 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 40 | 38 | 2 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุเนตร สุวรรณละออง |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การประถมศึกษา จิตวิทยาและการแนะแนว) ใหม่ 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 65 ประถมศึกษา-จิตวิทยา (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KfYA |
|
| 23 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 48 | 43 | 5 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธิดา แจ้งประจักษ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 48-18-30 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 มส.จีน (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KfYJ code hbvxz7m |
|
| 24 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 48 | 45 | 3 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ลีลา วรวุฒิสุนทร |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 48-45-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 ญี่ปุ่น (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/Kfrv passcode: if2jdx5 |
|
| 25 | | อังคาร | 13:00-15:50 | K-A500 | K-A | C | 55 | 46 | 9 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 55-0-55 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 การบริหารท้องถิ่น (สอบเฉพาะปลายภาค) http://bitly.ws/KhjB |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 2101 | | อังคาร | 09:00-11:50 | K-A500 | K-A | C | 50 | 38 | 12 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.สุภัสตรา เก้าประดิษฐ์ ทรัพย์ชูกุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุญเชิด หนูอิ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 66 การบริหารทั่วไป (สอบเฉพาะปลายภาค) https://bit.ly/3reHp9N or MST code: gqly51p |
|
| 2102 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | KB-403 | KB | C | 50 | 42 | 8 | G | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ธัญพิชชา สามารถ รองศาสตราจารย์ ว่าที่เรือตรี ดร.เอกวิทย์ มณีธร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารงานท้องถิ่น) ปรับปรุง 64-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 30 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-สอบออนไลน์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66 การบริหารท้องถิ่น (สอบปลายภาค) ไลน์กลุ่ม https://line.me/ti/g/TDhWSQcgUs |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 11 | 11 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตรสมัยใหม่) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีและการจัดการไม้ผล ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตรสมัยใหม่) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีปรับปรุงพันธุ์ฯ ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 15-7-8 15-4-11 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | AT_66 เทคโนโลยีการเกษตรสมัยใหม่ ปี1 |
|
| 02 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาดและบริการ ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 44-43-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MKS_66กลุ่มวิชาการตลาดและบริการ ปี1 |
|
| 03 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 12 | 11 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการประกอบการ ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 15-11-4 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ENT_66กลุ่มวิชาการประกอบการ ปี1 |
|
| 04 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการตลาดและบริการ ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MKS_66กลุ่มวิชาการตลาดและบริการ ปี1เทียบโอน |
|
| 05 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. กลุ่มวิชาการประกอบการ ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ENT_66กลุ่มวิชาการประกอบการ ปี1 เทียบโอน |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-13:50 | P-403 | P | C | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | P-403 | P | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนท์รัฐ นาคทั่ง อาจารย์วิจิตรา โหราเรือง อาจารย์กนกรัชต์ กาสาวพานิชย์ อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส อาจารย์พลอยไพลิน ยอดคำ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 64 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 67-66-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | LBT_66 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | อังคาร | 09:00-12:00 | SK2-1101 | SK2 | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลิขิต น้อยจ่ายสิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิรินารี เงินเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลิขิต น้อยจ่ายสิน Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | หมายเหตุ: | PA/ปี 1/66 |
|
| 45 | | อังคาร | 09:00-12:00 | SK2-1101 | SK2 | C | 30 | 17 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลิขิต น้อยจ่ายสิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิรินารี เงินเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ITBI/1/66 |
|
| 145 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ARR-Arr | ARR | C | 30 | 8 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลิขิต น้อยจ่ายสิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรณิชา บุตรพรหม |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 29 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลิขิต น้อยจ่ายสิน Lecture : อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ นาน่วม |
| | | หมายเหตุ: | ITBI/1/66 เทียบโอน |
|