| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | QS1-403A | QS1 | C | 28 | 27 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.ญาณิกา ลุนราศรี |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 26 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ญาณิกา ลุนราศรี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 29 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ญาณิกา ลุนราศรี |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.เคมี ปี 3 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | QS1-403B | QS1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ดร.เสกสรรค์ ทองคำบรรจง |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 26 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ดร.เสกสรรค์ ทองคำบรรจง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 29 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ดร.เสกสรรค์ ทองคำบรรจง |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.ชีววิทยา ปี 3-4 |
|
| 03 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | QS1-303B | QS1 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.พูลพงศ์ สุขสว่าง |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 26 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-303B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.พูลพงศ์ สุขสว่าง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 29 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-303B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.พูลพงศ์ สุขสว่าง |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.ฟิสิกส์ ปี 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:50 | QS1-505B | QS1 | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 23 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-505B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 26 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-505B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.คณิต (กลุ่ม 1) ปี 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-15:50 | QS1-507A | QS1 | C | 17 | 17 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 23 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-507A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 26 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-507A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.คณิต (กลุ่ม 2) ปี 3 |
|
| 06 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS1-305A | QS1 | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 23 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-305A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 26 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-305A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนก พานทอง |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.ปฐมวัย ปี 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS1-403A | QS1 | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 23 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 26 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะทิพย์ ประดุจพรม |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.ศิลปะ ปี 3 |
|
| 08 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS1-403B | QS1 | C | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวดี มากมี |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 23 ม.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวดี มากมี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 26 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-403B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวดี มากมี |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.พละ ปี 3 |
|