| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 57 | 57 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-51-5 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุภัคกาญจ์ แก้วแกมเกษ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุภัคกาญจ์ แก้วแกมเกษ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 53 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-25-31 56-27-29 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 52 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-52-4 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 48 | 8 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-47-9 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวสุทิชา หงษาคร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 49 | 7 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-0-56 56-1-55 56-0-56 56-0-56 56-11-45 56-37-19 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นางสาวจารุวรรณ กชทองรัศมี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นางสาวจารุวรรณ กชทองรัศมี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-55-1 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นายอนุสรณ์ เบญจธนรัตน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นายอนุสรณ์ เบญจธนรัตน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-27-29 56-0-56 56-28-28 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวฉัตรทิพย์ ชินวงษ์ไกรฤกษ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 53 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-3-53 56-50-6 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 54 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-54-2 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | K-C300 | K-C | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมระบบสมองกลฝังตัว) ปรับปรุง 62 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 62 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 56-0-56 56-18-38 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-0-56 56-37-19 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C200 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นางสาวพิจารณา ศรีวาจนะ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 คณะวิศวกรรมศาสตร์ เลือก 01 - 10 |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IF-4C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายเตชินท์ พันธุมงคล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 11 - 12 |
|
| 12 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | K-C200 | K-C | C | 46 | 44 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นายสุรเดช ศิริสูตร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ Lecture : นายสุรเดช ศิริสูตร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิศวกรรมซอฟแวร์ เลือก 11 - 12 |
|
| 13 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 60-55-5 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิทยาการคอมพิวเตอร์/สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 13 - 16 |
|
| 14 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 57 | 47 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 60-47-13 48-0-48 56-0-56 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางอรอนงค์ ชอบทำกิจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิทยาการคอมพิวเตอร์/สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 13 - 16 |
|
| 15 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 49 | 31 | 18 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 48-12-36 48-17-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวเสวิตา บุญเชิด |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิทยาการคอมพิวเตอร์/สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 13 - 16 |
|
| 16 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 49 | 47 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 48-1-47 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวยุวธิดา ยะนินทร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวยุวธิดา ยะนินทร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 วิทยาการคอมพิวเตอร์/สื่อสารมวลชนทางกีฬา เลือก 13 - 16 |
|
| 17 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 59 | 57 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วันทนา ศรีสมบูรณ์ อาจารย์ ดร.ณัฐพร ภักดี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-57-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-4001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุรีรัฐ สุขสวัสดิ์ชน Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 17 - 19 |
|
| 18 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 59 | 57 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วันทนา ศรีสมบูรณ์ อาจารย์ ดร.ณัฐพร ภักดี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 59-57-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ Lecture : นางสาวธนทรัพย์ โกกอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 17 - 19 |
|
| 19 | | อังคาร | 08:00-09:50 | K-C200 | K-C | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | ARR-Arr | ARR | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร ARR ห้อง ARR-Arr |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 เทคโนโลยีสารสนเทศ เลือก 17 - 19 |
|
| 20 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ประวิทย์ บุญมี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-2-43 45-18-27 45-1-44 45-0-45 45-4-41 45-4-41 45-8-37 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 20 - 23 |
|
| 21 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ประวิทย์ บุญมี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-0-45 45-0-45 45-23-22 45-0-45 45-1-44 45-8-37 45-12-33 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวภาวิณี เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 20 - 23 |
|
| 22 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ประวิทย์ บุญมี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-0-45 45-0-45 45-0-45 45-24-21 45-17-28 45-2-43 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 20 - 23 |
|
| 23 | | อังคาร | 10:00-11:50 | K-C200 | K-C | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์ประวิทย์ บุญมี อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 45-28-17 45-0-45 45-0-45 45-2-43 45-2-43 45-6-39 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณัฐพร ภักดี Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะศิลปกรรมศาสตร์ เลือก 20 - 23 |
|
| 24 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-0-49 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.เศรษฐศาสตร์/รหัส 61 บริหารท้องถิ่น เลือก 24 - 26 |
|
| 25 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 49 | 47 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-7-42 49-39-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นางสาวญาณิน สิรนนท์ธนา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นางสาวญาณิน สิรนนท์ธนา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.เศรษฐศาสตร์/รหัส 61 บริหารท้องถิ่น เลือก 24 - 26 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 49 | 42 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์วรวิทย์ วีระพันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 49-42-7 49-0-49 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นางสาวชาลินี เย็นดี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์นที ประสานพานิช Lecture : นางสาวชาลินี เย็นดี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.เศรษฐศาสตร์/รหัส 61 บริหารท้องถิ่น เลือก 24 - 26 |
|
| 27 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 55 | 52 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-4C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 55-52-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ Lecture : นางสาวจารุวรรณ จูชากะสิก |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-5002 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อังศุมาลี สุทธภักติ Lecture : นางสาวจารุวรรณ จูชากะสิก |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.สารสนเทศศึกษา (55คน) |
|
| 28 | | พุธ | 08:00-09:50 | K-C300 | K-C | C | 21 | 18 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 21-15-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี ศรีคำดี Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ณัฐพร ภักดี Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 62 มส.สารสนเทศศึกษา (21 คน เรียนรวมกับ 885101 กลุ่ม 03) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 46 | 39 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 46-35-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 61 |
|
| 901 | | เสาร์ | 13:00-14:50 | KB-203 | KB | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | เสาร์ | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจพาณิชยนาวี) หลักสูตรใหม่ 62 ต่อเนื่อง ทุกชั้นปี | 60-35-25 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | ธุรกิจพาณิชยนาวี 2 ปี (ต่อเนื่อง) รหัส 62 |
|
| 2101 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C200 | K-C | C | 33 | 27 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นที ประสานพานิช อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 33-22-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร M Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร Lecture : นางสาวบุญตา เกตุพันธ์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2102 | | ไม่มีข้อมูล | 33 | 0 | 33 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 33-0-33 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2103 | | เสาร์ | 10:00-11:50 | KB-301 | KB | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ชั้นปี 2 | 20-14-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 21 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์กิตติพา คลังวิสาร M Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 16 พ.ย. 2562 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น (เสาร์-อาทิตย์) รหัส 61 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 6 | 6 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | AT_62เทคโนโลยีการเกษตร ปี1 เรียนรวมกับ IT_62,EBC_62 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ) ปรับปรุง 61 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | EBC_62 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ปี1 (1-50) |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 17 | 17 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ) ปรับปรุง 61 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-17-33 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | EBC_62 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ปี1 (51-70) |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-304A | L | L | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | IT-322 | IT | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ) ปรับปรุง 61 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-41-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์รัฐดากร บำรุงศาสตร์ |
| | | หมายเหตุ: | EBC_62 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ปี1(71-114) |
|
| 05 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | IT_62 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี1 เรียนรวมEBC62,AT62 |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IT-312 | IT | L | 16 | 16 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IT-313 | IT | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์รัฐดากร บำรุงศาสตร์ |
| | | หมายเหตุ: | GB_62 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 เรียนรวมGD_62,GJ_62 |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IT-313 | IT | C | 13 | 13 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IT-312 | IT | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 13-13-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์รัฐดากร บำรุงศาสตร์ |
| | | หมายเหตุ: | GD_62 การออกแบบเครื่องประดับ ปี1 เรียมรวม GB_62,GJ_62 |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IT-312 | IT | L | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IT-313 | IT | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์รัฐดากร บำรุงศาสตร์ |
| | | หมายเหตุ: | GJ_62 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 เรียนรวมGB_62,GD_62 |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | IT-322 | IT | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-313 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-322 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภาวดี ศรีสังข์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา |
| | | หมายเหตุ: | MT_62 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1 |
|
| 10 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | L-204A | L | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 14 ก.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 9 พ.ย. 2562 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร IT ห้อง IT-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | เก็บตก |
|
| สระแก้ว |
| 43 | | อังคาร | 13:00-17:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 70 | 61 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 4 | 60-57-3 70-4-66 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรรถพร แขสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | PA/1/62, PA/4/59 |
|
| 91 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1201 | SK2 | C | 30 | 12 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมทางธุรกิจ) ปรับปรุง 62-ป.ตรี 4ปี ปกติ เหมาจ่าย ชั้นปี 1 | 30-12-18 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 20 ก.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 15 พ.ย. 2562 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-ศานิตย์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | หมายเหตุ: | ITBI/1/62 |
|