| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | AB-402 | AB | C | 15 | 14 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา แสงสืบชาติ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 15-14-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิเทศศิลป์ (คอมพิวเตอร์กราฟิก) |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-11:50 | AB-504 | AB | C | 18 | 17 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 18-17-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิเทศศิลป์ (ออกแบบกราฟิกและโฆษณา) |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | AB-402 | AB | C | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นัตพล ถ้ำมณี |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 นิเทศศิลป์ (โทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย) |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | AB-201 | AB | C | 16 | 14 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์มณเฑียร หงุ่ยตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.เสกสรรค์ ตันยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 16-14-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 ออกแบบเซรามิกส์ |
|
| 05 | | พุธ | 17:00-20:50 | AB-201 | AB | C | 19 | 18 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | A.Dr.SEO MIYOUNG MR.FEDERICO D' ORAZIO |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การออกแบบผลิตภัณฑ์ |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | พฤหัสบดี | 18:00-21:50 | AB-402 | AB | C | 20 | 19 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 20-19-1 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 60 เอกออกแบบกราฟิกและโฆษณา |
|
| 602 | | พฤหัสบดี | 18:00-21:50 | AB-401 | AB | C | 20 | 11 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา แสงสืบชาติ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 20-11-9 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 60 เอกคอมพิวเตอร์กราฟิก |
|
| 603 | | จันทร์ | 17:00-20:50 | AB-401 | AB | C | 20 | 14 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์นัตพล ถ้ำมณี |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 20-14-6 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 60 เอกโทรทัศน์และดิจิตอลมีเดีย |
|