| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-11:50 | AB-404 | AB | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา แสงสืบชาติ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิเทศศิลป์ (คอมพิวเตอร์กราฟิก) |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-16:50 | AB-504 | AB | C | 21 | 20 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิเทศศิลป์ (ออกแบบกราฟิกและโฆษณา) |
|
| 03 | | พุธ | 13:00-16:50 | AB-504 | AB | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 | 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 นิเทศศิลป์ (โทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | พุธ | 17:00-20:50 | AB-421 | AB | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 25-24-1 25-2-23 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกออกแบบกราฟิกและโฆษณา |
|
| 602 | | จันทร์ | 13:00-16:50 | AB-421 | AB | C | 25 | 22 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา แสงสืบชาติ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 23-18-5 23-4-19 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกคอมพิวเตอร์กราฟิก |
|
| 603 | | ศุกร์ | 17:00-20:50 | AB-422 | AB | C | 32 | 31 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกวิทย์ ทะลิ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 3 คณะศิลปกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 32-28-4 32-3-29 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกโทรทัศน์และดิจิตอลมีเดีย |
|