| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-5T03 | IF | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 Lab : 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C04 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lab : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 Lab : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C04 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : นางสาวกุลชลี รัตนคร Lab : นางสาวปัทมา วชิรพันธุ์ |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (รหัส 58) |
|
| 02 | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-5T05 | IF | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 43-41-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C02 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : อาจารย์ภูสิต กุลเกษม |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C02 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : นางสาวกมลวรรณ แสงระวี |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (รหัส 58) |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 3401 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | IF-5T03 | IF | C | 12 | 11 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C03 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ M Lab : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักริน สุขสวัสดิ์ชน |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C03 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : นางสาวเปรมปรีดา สลับสี Lab : นางสาวหรรษา รอดเงิน |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (รหัส 58) |
|
| 3402 | | พุธ | 10:00-11:50 | IF-5T05 | IF | C | 12 | 11 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 12-8-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 3 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C03 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ M Lab : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักริน สุขสวัสดิ์ชน |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C03 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lab : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ Lab : นางสาวเปรมปรีดา สลับสี Lab : นางสาวหรรษา รอดเงิน |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (รหัส 58) |
|
| 3403 | | อาทิตย์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ (รหัส 56) |
|