| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-5T04 | IF | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | loT |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | เสาร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 47-40-7 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบกลางภาคครั้งที่2: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 11 พ.ย. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Certificate อบรมกลุ่ม 1 [11 12 16 17 ส.ค. 8 9 15 16 ก.ย. 11 12 18 ต.ค. 61] |
|
| 03 | | เสาร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 46-35-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบกลางภาคครั้งที่2: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 11 พ.ย. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Certificate อบรมกลุ่ม 2 [22 23 29 30 ก.ย. 6 7 13 14 27 28 ต.ค. 3 พ.ย. 61] |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 3401 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | IF-5T04 | IF | C | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-4C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | loT |
|
| 3402 | | พฤหัสบดี | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | เสาร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 8-6-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบกลางภาคครั้งที่2: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 11 พ.ย. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Certificate อบรมกลุ่ม 1 [11 12 16 17 ส.ค. 8 9 15 16 ก.ย. 11 12 18 ต.ค. 61] |
|
| 3403 | | เสาร์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 08:00-16:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐนนท์ ลีลาตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ชินสาร |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 4 | 8-5-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบกลางภาคครั้งที่2: | Lab : 8 พ.ย. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | สอบปลายภาค: | Lab : 11 พ.ย. 2561 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร IF ห้อง IF-3C01 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Certificate อบรมกลุ่ม 2 [22 23 29 30 ก.ย. 6 7 13 14 27 28 ต.ค. 3 พ.ย. 61] |
|