| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 56 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-55-455 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-1-509 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นางสาวปารณีย์ มิ่งเจริญพร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 58 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-1-509 510-53-457 510-2-508 510-1-509 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม Lecture : นายอดุลย์เดช หนูทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 56 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-1-509 510-0-510 510-36-474 510-0-510 510-19-491 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวนารีรัตน์ พุ่มพวง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาวนารีรัตน์ พุ่มพวง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 58 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-17-493 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-38-472 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร K-A ห้อง K-A500 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจักษ์ จิตเงินมะดัน Lecture : นางสาววรวรรณ นุตตานนท์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 54 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-54-456 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวนุภาพรรณ ปลื้มใจ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 53 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-53-457 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ Lecture : นางสาวณัฐกานต์ ปัดเกษม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 59 | 59 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-2-508 510-43-467 510-2-508 510-0-510 510-2-508 510-9-501 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : อาจารย์สุภาวดี วาทีธรรมคุณ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 55 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-2-508 510-1-509 510-52-458 510-0-510 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นางสาวปัญนลักษณ์ ควรเอี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นางสาวสุรีรัตน์ ชมชื่น |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 46 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-46-464 510-0-510 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เบญจภรณ์ จันทรกองกุล Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล Lecture : นายปรีชา สิทธิชัยทวีกุล |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 58 | 42 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชัย บุญเจือ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) ใหม่ 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 510-0-510 510-42-468 510-0-510 510-0-510 510-0-510 510-0-510 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-1001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ Lecture : นายธีรวัฒน์ สุขไทยสงค์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
|
| 11 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 56 | 53 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-49-1 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวนงลักษณ์ ทองเลี่ยม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิทยาการคอมพิวเตอร์+มส.เศรษฐศาสตร์5คน |
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 57 | 57 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-50-0 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางสาวธนัญฉัตร เอี่ยมเพ็ชร์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิทยาการคอมพิวเตอร์+มส.เศรษฐศาสตร์5คน |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 45-41-4 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวฐิติรัชต์ สุดพุ่ม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิศวกรรมซอฟแวร์+มส.เศรษฐศาสตร์10คน |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 56 | 50 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร อาจารย์ ดร.อุบลวรรณ ลิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 45-40-5 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิศวกรรมซอฟแวร์+มส.เศรษฐศาสตร์10คน |
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายสาคร ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
| 16 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 57 | 55 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร Lecture : นางอรอินทุ์ วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
| 17 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 48 | 41 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-1-42 43-14-29 43-9-34 43-4-39 43-1-42 43-9-34 89-0-89 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวพนิดา มากสมบัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 18 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-16-27 43-0-43 43-0-43 43-0-43 43-22-21 43-9-34 89-0-89 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางบุญเพ็ญ ฤทธิ์มหันต์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 19 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS1-4001 | QS1 | C | 48 | 42 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (จิตรกรรม) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาคอมพิวเตอร์กราฟิก ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาโทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (ออกแบบเซรามิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (กราฟิกอาร์ต และกราฟิกมีเดีย) ปรับปรุง 59 -ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (นิเทศศิลป์) กลุ่มวิชาออกแบบกราฟิกและโฆษณา ปรับปรุง 59- ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 ศป.บ. (การออกแบบผลิตภัณฑ์) ปรับปรุง59 หลักสูตรสองภาษา - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 43-0-43 43-0-43 43-0-43 43-14-29 43-10-33 43-0-43 43-0-43 89-18-71 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-2001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน Lecture : นางปัทมา ศุภธนกร |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 คณะศิลปกรรมศาสตร์ |
|
| 20 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 55 | 50 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 30-27-3 25-22-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นางพนิดา วนิชวัฒนานุวัติ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 บริหารท้องถิ่น /รหัส 61 เศรษฐศาสตร์(60คน) เลือกกลุ่ม 20 - 21 |
|
| 21 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด |
| | | สำรองให้: | ศ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 30-30-0 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวศรีสกุล สุวรรณรัตน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร QS1 ห้อง QS1-3001 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โกเมศ อัมพวัน Lecture : นางสาวศรีสกุล สุวรรณรัตน์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 บริหารท้องถิ่น /รหัส 61 เศรษฐศาสตร์(60คน) เลือกกลุ่ม 20 - 21 |
|
| 22 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน อาจารย์ณรงค์ศักดิ์ ชูสินชินภัทร |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 | 45-41-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์กาญจนา เอี่ยมสอาด Lecture : นายจัตุรงค์ อินทะนู |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 สื่อสารมวลชนกีฬา |
|
| 23 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS1-1001 | QS1 | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (สารสนเทศศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 มส.สารสนเทศศึกษา |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 52 | 43 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-42-10 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นางสาวรินทราย แก้วมณีวัฒน์ |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2101 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : นายเกรียงศักดิ์ ปานโพธิ์ทอง |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2102 | | พุธ | 15:00-16:50 | K-C300 | K-C | C | 46 | 38 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | IF-3C03 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารท้องถิ่น) ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 6 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง M Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 8 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร K-C ห้อง K-C300 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง Lecture : ดร.ณรงค์ศักดิ์ ประสิว |
| | | หมายเหตุ: | การบริหารท้องถิ่น 4 ปี รหัส 60 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-206B | L | C | 9 | 9 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | AT_61 เทคโนโลยีการเกษตร ปี1 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-206B | L | C | 11 | 10 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IT-312 | IT | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 14-10-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | IT_61 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี1 |
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-206B | L | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | MT_61 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1(1-29) |
|
| 04 | | พุธ | 08:00-09:50 | L-206B | L | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | MT_61 เทคโนโลยีทางทะเล ปี1(30-58) |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-206B | L | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | GB_60 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี2 เก็บตกเรียนร่วมกับGJ,GB,GD61 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-206B | L | C | 11 | 11 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (อัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 13-11-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | GJ_61 อัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-206B | L | C | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ Lecture : อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | หมายเหตุ: | GD_61 การออกแบบเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-206B | L | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.สิริสุดา บัวทองเกื้อ อาจารย์ธารารัตน์ พวงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | GB_61 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-09:50 | L-206B | L | C | 46 | 45 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ) ใหม่ 56 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-45-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 5 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 7 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ Lecture : อาจารย์วรวิทย์ พูลสวัสดิ์ |
| | | หมายเหตุ: | EBC_61 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ปี1 เรียนพร้อมAT61/IT61 |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | พุธ | 13:00-17:00 | SK2-1204 | SK2 | C | 25 | 12 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00-17:00 | SK2-1204 | SK2 | C | 75 | 32 | 43 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1101 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พนิตนาฎ ยิ้มแย้ม Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป ชั้นปี 1 |
|