| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | IF-5T03 | IF | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 51-50-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-13:50 | IF-6T01 | IF | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | IF-6T01 | IF | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-10:50 | IF-5T03 | IF | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | IF-3C01 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุวรรณา รัศมีขวัญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิเชษ วะยะลุน |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิทยาการคอมพิวเตอร์ |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-10:50 | IF-6T01 | IF | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-19:50 | IF-3C02 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ประวิทย์ บุญมี |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 53-52-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรรยา อ้นปันส์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00-14:50 | IF-6T01 | IF | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (วิศวกรรมซอฟต์แวร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระศักดิ์ เพียรประสิทธิ์ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 วิศวกรรมซอฟแวร์ |
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง 59-ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการการท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปีปกติ ชั้นปี 2 บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มการจัดการโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 47-46-1 47-6-41 47-8-39 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 61 บัญชี /รหัส 60 การท่องเที่ยว/การโรงแรม |
|
| 08 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | QS1-2002 | QS1 | C | 53 | 39 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | KB-202 | KB | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุนิสา ริมเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 53-39-14 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนีย์ รอดมั่นคง |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | QS1-1002 | QS1 | C | 53 | 48 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | ศศ.บ. (การจัดการและการสอนกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 53-47-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 60 การจัดการและการสอนกีฬา |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 2201 | | จันทร์ | 15:00-15:50 | KB-203 | KB | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-17:50 | IF-3C04 | IF | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา |
| | | สำรองให้: | บช.บ. ปรับปรุง59-ป.ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 53-51-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.คนึงนิจ กุโบลา |
| | | หมายเหตุ: | การบัญชี 4 ปี รหัส 61 |
|
| 2202 | | อังคาร | 15:00-15:50 | KB-203 | KB | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:50 | KB-201 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มท่องเที่ยว ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ M Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ Lecture : อาจารย์เชน ชวนชม |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการท่องเที่ยว ฯ 4 ปี รหัส 60 |
|
| 2203 | | อังคาร | 15:00-15:50 | KB-203 | KB | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:50 | KB-202 | KB | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยวและบริการ) กลุ่มโรงแรม ปรับ59-ตรี 4ปี พิเศษ ชั้นปี 2 | 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 2 ต.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | M Lecture : อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 4 ธ.ค. 2561 เวลา 10:10 - 12:10 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | การจัดการโรงแรม ฯ 4 ปี รหัส 60 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_60 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี2(1-35) |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-16:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_60 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี2(36-70) |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | L-106D | L | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | L-304B | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพฑูรย์ ศรีนิล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_60 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี2(71-101) |
|
| 04 | | พุธ | 13:00-13:50 | L-304A | L | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | AT_59 เทคโนโลยีการเกษตร ปี3 |
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-09:50 | L-204A | L | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตร คุณเจตน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล ปี3(46-90) |
|
| 06 | | อังคาร | 09:00-09:50 | L-204A | L | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตร คุณเจตน์ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล ปี3(1-45) |
|
| 07 | | อังคาร | 09:00-09:50 | L-204A | L | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีทางทะเล) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 3 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | MT_59 เทคโนโลยีทางทะเล ปี3(91-129) |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-13:50 | L-304A | L | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 30-18-12 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | GB_61 ธุรกิจอัญมณีและเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 09 | | พุธ | 13:00-13:50 | L-304A | L | C | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-15:50 | L-304A | L | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์อรวรรณ จิตตะกาญจน์ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 11 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร L ห้อง L-106D |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ศรชัย อุดมธนาพงศ์ |
| | | หมายเหตุ: | เลือกเสรี |
|