| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-16:50 | AB-404 | AB | C | 25 | 23 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คอมพิวเตอร์กราฟิก |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-11:50 | AB-404 | AB | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ออกแบบกราฟิกและโฆษณา |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | AB-404 | AB | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 โทรทัศน์และดิจิทัลมีเดีย |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-11:50 | CR1 | CR | C | 25 | 23 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์รัตนา ทองงาม รองศาสตราจารย์ ดร.เสกสรรค์ ตันยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 21-19-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 ออกแบบเซรามิกส์ |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 601 | | จันทร์ | 17:00-21:50 | AB-404 | AB | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกกราฟิกและโฆษณา |
|
| 602 | | พฤหัสบดี | 17:00-21:50 | AB-404 | AB | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 30-23-7 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกคอมพิวเตอร์ |
|
| 603 | | เสาร์ | 07:00-12:00 | AB-404 | AB | C | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพิศ เสียงก้อง |
| | | สำรองให้: | คณะศิลปกรรมศาสตร์ ชั้นปี 2 | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศิลป์ รหัส 59 เอกโทรทัศน์ |
|