| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 47-12-35 47-27-20 47-6-41 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.สุขศาสตร์(51)อนามัย(41)สมช.กีฬา(72)ศษ.เทคโน(33)ศษ.เทคโนอุตฯ(38) เลือกกลุ่ม 01 - 05 |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 47-47-0 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.สุขศาสตร์(51)อนามัย(41)สมช.กีฬา(72)ศษ.เทคโน(33)ศษ.เทคโนอุตฯ(38) เลือกกลุ่ม 01 - 05 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 47-3-44 47-6-41 47-5-42 47-33-14 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.สุขศาสตร์(51)อนามัย(41)สมช.กีฬา(72)ศษ.เทคโน(33)ศษ.เทคโนอุตฯ(38) เลือกกลุ่ม 01 - 05 |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-0-47 47-11-36 47-0-47 47-20-27 47-14-33 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.สุขศาสตร์(51)อนามัย(41)สมช.กีฬา(72)ศษ.เทคโน(33)ศษ.เทคโนอุตฯ(38) เลือกกลุ่ม 01 - 05 |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 ศศ.บ. (สื่อสารมวลชนทางกีฬา) หลักสูตรปรับปรุง พ.ศ.2559 - ป.ตรี 4 ปี ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้า ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ เทียบโอน ชั้นปี 1 | 47-0-47 47-0-47 47-46-1 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 สธ.สุขศาสตร์(51)อนามัย(41)สมช.กีฬา(72)ศษ.เทคโน(33)ศษ.เทคโนอุตฯ(38) เลือกกลุ่ม 01 - 05 |
|
| 06 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 43 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-3-45 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-38-10 48-2-46 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| 07 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 42 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-23-25 48-19-29 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| 08 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 46 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-25-23 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-21-27 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| 09 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 45 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-15-33 48-0-48 48-22-26 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-8-40 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| 10 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 39 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-0-48 48-31-17 48-0-48 48-3-45 48-0-48 48-0-48 48-2-46 48-0-48 48-3-45 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | QS1-3001 | QS1 | C | 48 | 21 | 27 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-17:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (การศึกษาปฐมวัย) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (คณิตศาสตร์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (เคมี) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ชีววิทยา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ดนตรีศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (พลศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ฟิสิกส์) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 กศ.บ. (ภาษาจีน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ แผน 2+2+1 ชั้นปี 1 กศ.บ. (ศิลปศึกษา) ใหม่ 59 - ป.ตรี 5 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-21-27 48-0-48 48-0-48 48-0-48 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 59 คณะศึกษาศาสตร์ทุกสาขา(ยกเว้นศษ.เทคโนโลยีการศึกษา,ศษ.เทคโนอุตฯ) เลือกกลุ่ม 06 - 11 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | อังคาร | 16:00-17:30 | K-C200 | K-C | C | 52 | 45 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 17:30-18:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-45-7 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| 402 | | อังคาร | 16:00-17:30 | K-C200 | K-C | C | 53 | 50 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 17:30-18:50 | MSD-1 | MSD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.กมลมาลย์ พลโยธา |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีการศึกษา) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ชั้นปี 1 | 52-50-2 |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201ลอย |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เทคโนโลยีการศึกษา 4 ปี รหัส 59 |
|
| จันทบุรี |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | เสาร์ | 08:00-08:50 | IT-405 | IT | C | 19 | 19 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-14:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีการเกษตร) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 23-19-4 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณมณ ศรหิรัญ Lecture : อาจารย์ชนาภา ตรีวรรณกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณีรัตน์ คูหาพิทักษ์ธรรม |
| | | หมายเหตุ: | AT_59 เทคโนโลยีการเกษตร ปี 1 |
|
| 02 | | เสาร์ | 08:00-08:50 | IT-405 | IT | C | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 15:00-16:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-44-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพรรณิการ์ สมใจเพ็ง |
| | | หมายเหตุ: | BA_59 บริหารธุรกิจ ปี1 (1-50) |
|
| 03 | | เสาร์ | 08:00-08:50 | IT-405 | IT | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-14:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพรรณิการ์ สมใจเพ็ง |
| | | หมายเหตุ: | BA_59 บริหารธุรกิจ ปี1 (51-75) เรียนพร้อมAT_59 |
|
| 04 | | เสาร์ | 08:00-08:50 | IT-405 | IT | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 09:00-10:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | ศป.บ. (การออกแบบเครื่องประดับ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 44-42-2 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ ดร.วชิราภรณ์ ศรีพุทธ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204A |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ Lecture : อาจารย์ปิยาภรณ์ รัตโนภาส Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพรรณิการ์ สมใจเพ็ง |
| | | หมายเหตุ: | GD_59 การออกแบบเครื่องประดับ ปี1 |
|
| 05 | | อาทิตย์ | 09:00-09:50 | S-509 | S | C | 19 | 19 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ณมณ ศรหิรัญ Lecture : อาจารย์ชนาภา ตรีวรรณกุล |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธินี จามกระโทก Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณีรัตน์ คูหาพิทักษ์ธรรม |
| | | หมายเหตุ: | IT_59 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 |
|
| 06 | | อาทิตย์ | 09:00-09:50 | S-509 | S | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 10:00-11:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 26-21-5 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ชนัญชิดา ปาณะวงศ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1(101-126) เรียนพร้อม IT_59 |
|
| 07 | | อาทิตย์ | 09:00-09:50 | S-509 | S | C | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 13:00-14:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ชนัญชิดา ปาณะวงศ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 (1-50) |
|
| 08 | | อาทิตย์ | 09:00-09:50 | S-509 | S | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 15:00-16:50 | GYM1 | GYM | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์บดินทร์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ณัทธีรา สมารักษ์ |
| | | สำรองให้: | บธ.บ. (การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน) ปรับปรุง 59 - ป.ตรี 4 ปี ปกติ ชั้นปี 1 | 50-42-8 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 27 ก.พ. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญลิน จิรัฐชยุต Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ ฝอยทอง Lecture : อาจารย์ชนัญชิดา ปาณะวงศ์ |
| | | สอบปลายภาค: | Lecture : 1 พ.ค. 2560 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร L ห้อง L-204B |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.ภัทราพร ทองนิ่ม Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุคนทิพย์ เถาว์โมลา Lecture : รองศาสตราจารย์ ดร.ฉลองชัย ธีวสุทรสกุล |
| | | หมายเหตุ: | LBT_59 การจัดการโลจิสติกส์และการค้าชายแดน ปี 1 (51-100) |
|
| สระแก้ว |
| 41 | | จันทร์ | 16:00-19:00 | SK2-1105 | SK2 | C | 20 | 10 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา จันทร์ข้างแรม |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 42 | | จันทร์ | 16:00-19:00 | SK2-1105 | SK2 | C | 15 | 10 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา จันทร์ข้างแรม |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 |
|
| 61 | | จันทร์ | 16:00-19:00 | SK2-1106 | SK2 | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา จันทร์ข้างแรม |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร SK2 ห้อง SK2-1102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Lecture : อาจารย์ ดร.อรพรรณ ยอดสะอึ Lecture : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา จันทร์ข้างแรม |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ |
|