| บางแสน |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-A500 | K-A | C | 80 | 45 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รหัส 57 และ 58 คณะภูมิสารสนเทศศาสตร์ เลือกลง 2วิชา 850101 หรือ 850102 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-A500 | K-A | C | 59 | 54 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การบริหารทั่วไป) ปรับปรุง 54 -ป.ตรี 4ปี ปกติ ชั้นปี 2 | 60-54-6 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร KB ห้อง KB-204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการบริหารทั่วไป รหัส 58 |
|
| ปริญญาตรี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | รายชื่อ | |
| 401 | | เสาร์ | 08:00-09:50 | KB-403 | KB | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเน้นเทคโนโลยีการผลิต ปรับปรุง 54 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ทุกชั้นปี กศ.บ. (เทคโนโลยีอุตสาหกรรมศึกษา) กลุ่มวิชาเน้นไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ปรับปรุง 54 - ป.ตรี 4 ปี พิเศษ ทุกชั้นปี | 21-10-11 21-10-11 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ศษ.อุตสาหกรรมศึกษา 4 ปี (เทียบโอน) รหัส 57 เข้า summer 3 |
|
| 402 | | อังคาร | 16:00-17:50 | QS1-405 | QS1 | C | 11 | 7 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สอบกลางภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นิสิตกัมพูชา |
|
| 2101 | | อังคาร | 13:00-14:50 | K-A500 | K-A | C | 52 | 23 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-21-31 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 58 |
|
| 2102 | | พุธ | 13:00-14:50 | K-A500 | K-A | C | 65 | 62 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 58 |
|
| 2103 | | พุธ | 13:00-14:50 | K-A500 | K-A | C | 52 | 17 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-15-37 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 3 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร UAD ห้อง UAD-201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะรัฐศาสตร์และนิติศาสตร์ 4 ปี รหัส 58 |
|
| 2104 | | อาทิตย์ | 10:00-11:50 | KB-407 | KB | C | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / ผู้สอน: | อาจารย์ไพโรจน์ สว่างไพร |
| | | สำรองให้: | รป.บ. (การปกครองท้องถิ่น) ปรับปรุง 54-ป.ตรี 4ปี พิเศษ เสาร์-อาทิตย์ ทุกชั้นปี | 60-35-25 |
| | | สอบกลางภาค: | Lecture : 9 ต.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร KB ห้อง KB-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการปกครองท้องถิ่น รหัส 58 (เสาร์-อาทิตย์) |
|